Wadau Tazameni Hii KATUNI kwa Kiundani Sana...

sandy candy

JF-Expert Member
Dec 5, 2014
490
0
Oooh okay. ..mimi nilidhani katuni yaaana kumbe ni vasco dagama aka fast jet....huyo hatumtaki amalize muda wake aondoke zake.
 

RockSpider

JF-Expert Member
Feb 16, 2014
6,866
1,500
Prof achanganyi na akili zake bali anajichanganya? Ilikuwaje Lowassa hakupata utetezi kama huu wa Pinda et al?... Mwisho atajichanganya vibaya kiasi cha kuibua siri ya ndani ya TEUZI DUME!!!
 

marxlups

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
13,335
2,000
Prof achanganyi na akili zake bali anajichanganya? Ilikuwaje Lowassa hakupata utetezi kama huu wa Pinda et al?... Mwisho atajichanganya vibaya kiasi cha kuibua siri ya ndani ya TEUZI DUME!!!

Kuna Sheikh alipata kutabiri kuwa katika mwaka fulani wa uchaguzi wanaodanganyika wangepata mkuu wa kaya anayenyonyesha, baada ya uchaguzi kufanyika ushindi ulichukuliwa na asiye na kifua kipana wala mpango wa kunyonyesha, watu wakamwendea Sheikh na kumwuliza kulikoni hadi utabiri wako ukawa kinyume, yule Sheikh akawaambia jamani kwani huyo aliyeshinda hamuoni anafanana na niliyematabiri? Wakamjibu "la hasha!" akawaambia je mmeona katika kidevu chake akiwa na unywele hata mmoja?!.....basi wakapaza sauti na kusema sheikh.asulubiwe, lakini je......
 

sifongo

JF-Expert Member
Jun 5, 2011
4,825
2,000
Wabongo washachoka kupita maelezo......hili nimelithibitisha kwenye serikali za mitaa,sasa hii katuni nayo Ndio kabisa.........
 

THOMASS SANKARA

JF-Expert Member
Nov 13, 2014
1,767
2,000
Raia lazima wajue tena kwa ufasaha kabisa kuwa kamwe nchi haiwezi ongozwa kwa kelele za barabaran bali kwa umakin na busara kwa kiongozi mkuu.hongera prof kwa kuto ongozwa kwa kelele za barabaran hongera kwa utumishi wa uadilifu na haki
 

TANMO

JF-Expert Member
Apr 12, 2008
9,689
2,000
Raia lazima wajue tena kwa ufasaha kabisa kuwa kamwe nchi haiwezi ongozwa kwa kelele za barabaran bali kwa umakin na busara kwa kiongozi mkuu.hongera prof kwa kuto ongozwa kwa kelele za barabaran hongera kwa utumishi wa uadilifu na haki
Humtendei haki Comrade Sankara kwa kuwa na mawazo mgando hivi...
 

storage

JF-Expert Member
Jul 27, 2014
520
0
Daaaa!!! Prof kweli anachanganya na za kwake.
Eskro kapiga sasa anajilinda kwa kutumia urais wake kuanzia kwenye katiba-deal zake za wizo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom