Wadau nisaidieni mawazo.. Tigo niwafanye nini..?


sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
7,877
Likes
2,870
Points
280
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
7,877 2,870 280
Uciku wa kuamkia tarehe 3 mwezi wa 11 nilinunua muda wa maongezi kwa tigopesa wa shilingi 18,000.. Cikupata message kuonyesha kama transaction imefanyika na wala credit haikuingia.. Asubuhi nikajaribu tena kununua muda wa maongezi wa kiaci kile kile cha shs. 18,000.. Nikapata msg kwamba salio langu halitoshi.. Kuangalia salio kwenye tigo pesa nikakuta imebaki minus 18,000.. Nikawapigia tigo na baada ya kuangalia wakasema kweli wameona hela imekatwa toka kwenye akaunti tigo pesa lakini haikuingia kwenye muda wa hewani.. Wakaahidi kulitatua tatizo ndani ya masaa 24 kwa kurudishiwa salio kwenye tigo pesa..

Pamoja na bidii zote za kufuatilia kwa kupiga cimu mara kwa mara na kwenda kwenye kituo cha tigo kulalamika cijalipwa mpaka leo hela yangu..

Naomba members mnisaidie nifanye kitu gani nipate haki yangu.. Au kama kuna member ambae yuko Tigo naomba kusaidiwa mawazo cha kufanya.. Au nipate namba ya ambae anaweza kulitatua hili tatizo..
Shs. 18,000 inaweza kuwa ndogo but ni haki yangu ambayo ciko tayari ipotee..
 
kibaa

kibaa

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
711
Likes
52
Points
45
kibaa

kibaa

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
711 52 45
nenda mahakamani ukisndikizana na waandishi wa habari watakulipa na ziada kwa kuogopa aibu
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
7,877
Likes
2,870
Points
280
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
7,877 2,870 280
nenda mahakamani ukisndikizana na waandishi wa habari watakulipa na ziada kwa kuogopa aibu
Ha ha ha.. Mkuu Kibaa kuwabeba waandishi wa habari ni gharama nyingine.. Au umesahau bila ya vibahasha huwapeleki mahali wale..?
 
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,784
Likes
1,344
Points
280
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,784 1,344 280
Wape tigo yao
 
M

Mwanasazi

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2012
Messages
237
Likes
2
Points
35
M

Mwanasazi

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2012
237 2 35
nenda mahakamani ukisndikizana na waandishi wa habari watakulipa na ziada kwa kuogopa aibu
Wanatumia udhaifu wa mfumo wetu wa kudai haki ya hela ndogo ndogo, wanajua uwezi kutumia muda mwingi na hela nyingi kwenda mahakamani kudai chini ya laki moja, njia ni hiyo ya waandishi wa habari kuwalipua lakini na wao wanalijua hilo, ukitoa stori kwa waandishi wa habari wataenda ku balance stori tgo wakifika huko wanarudi na bahasha, halaf stori inaishia hapo, au wakiitoa inatoka poa.
 
babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
3,770
Likes
20,138
Points
280
babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
3,770 20,138 280
Pole sana, tigonwan vimechezo vibaya mi mwenyewe wamenitenda, though casenyangu ni tofauti kidogo, mi nilinunua bundle ya 30,000 yenye internet na sms 1000, hah nimeshangaa kesho yake naambiwa nimemaliza sms zote 1000! Hadi nikahesabu sms maana sikua nimefuta zikaishia 100 nikapiga nikaambiwa baada ya masaa 24, sikusaidiwa, nikapiga wapi, inaniuma big tyme. Ukipata solution/cha kuwafanya niambie tushirikiane
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
7,877
Likes
2,870
Points
280
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
7,877 2,870 280
nikapiga nikaambiwa baada ya masaa 24, sikusaidiwa, nikapiga wapi, inaniuma big tyme. Ukipata solution/cha kuwafanya niambie tushirikiane
Ahsante Babe S.. Ndo zao kukuambia ndani ya masaa 24.. Wateja wengi wanalalamika kuchukuliwa hela zao japo ndogo ndogo kwa mtindo huo.. Nitakujuza pindi tu nipatapo solution.. Maana hata ku-post hapa ni katika kutafuta solution..
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,092
Likes
18
Points
135
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,092 18 135
Tigo ni serikali ndani ya serikali. Haya ndiyo matokeo ya kuwa na watawala wafanyabiashara. Tunalanguliwa na kuibiwa mchana na hakuna linalofanyika kutokana na taasisi zetu zote kuwa mikononi mwa wawekezaji ambao kimsingi si wawekezaji kitu bali wachukuaji. Ningekuwa wewe ningeenda kwenye magazeti na televisheni kuwalipua. Jaribu watu wa magazeti ya udaku uone watakavyowapaka.
 
B

billieholiday

Member
Joined
Mar 29, 2012
Messages
25
Likes
1
Points
0
Age
42
B

billieholiday

Member
Joined Mar 29, 2012
25 1 0
Nipatie namba yako tafadhali nitakusaidia kufuatilia , and please nijulishe ukishafanikiwa
Billie
 

Forum statistics

Threads 1,213,085
Members 461,948
Posts 28,466,477