Wadau ninaomba ushauri: Binti wa Form 4 asomee nini kutoka haraka kiuchumi?

YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
18,234
Points
2,000
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
18,234 2,000
Issue Ni cheti kozi zipo ila vizuri kabla kushauri vyuo Mleta mada tuwekee pass zake hapa
 
S

selle

Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
37
Points
95
S

selle

Member
Joined Jul 9, 2011
37 95
Wapendwa wasalaam.
Binti yangu aliyemaliza Form 4 na hakufanikiwa kuendelea na vidato. Ninaomba ushauri wa kozi kama ni ufundi au chochote ambacho kitampa ajira na kipato kwa haraka. Natanguliza shukrani.
walaykum salaam, kushindwa kufanya kitu fulani vizuri ndio kujifunza...mwanao kiumri anahitaji kuelimika.ila kama wazo lako ni ajira na kipato (ingawa duniani vipato vya haraka vinamatatizo) , Ajira anaweza kujiajiri mwenyewe, kipato ni matokeo ya kujituma kwa hali ya juu. Kitu cha kufanya mwangalie anapenda kufanya shughuli gani sana? hiyo ndio ya kuifanyia kazi, na la mwisho ajifunze elimu ya ujasiliamali
 
Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
3,067
Points
2,000
Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
3,067 2,000
Wapendwa wasalaam.
Binti yangu aliyemaliza Form 4 na hakufanikiwa kuendelea na vidato. Ninaomba ushauri wa kozi kama ni ufundi au chochote ambacho kitampa ajira na kipato kwa haraka. Natanguliza shukrani.
Aanze certificate aidha nursing au pharmacy
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
5,317
Points
2,000
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
5,317 2,000
Kuna veta huko wanafundisha :
1- mafundi ujenzi
2- mafundi magari
3- mafundi rangi wa nyumba
4- cherehani afu ukamfungulia garment mkuu.
Yaani mtafiti kwanza anapenda kufanya nini.
Maisha huwa yamo ama yanapatikana kwa kufanya unachokipenda mkuu ila sio cha kushauriwa. Ni sawa na mapenzi oa unayempenda ila siye aliyependwa na wazazi,marafiki,ndugu zako
Mafundi ya vitendo akafanyie kwa Fundi Maiko
 
keisangora

keisangora

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
838
Points
1,000
keisangora

keisangora

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
838 1,000
Mkuu Keisangora, nimependa hiyo foreign language. Unaweza kunisaidia chuo kinachotoa kozi hiyo?
Kuna wajerumani Fulani wana chuo kipo Arusha na dar kinaitwa GOETHE.DE mkuu wacheki.pia kwa Arusha utapata chuo hata cha Spanish Nina imani.
Kama Russian language Ukienda Tanzania-Russian Cultural centre utapata Huduma iyo.pia kama ni Danish,Norwegian&Swedish language Ukienda dar kama unaenda IST wana shule zao za Nordic countries uwaulizie. Kuna Mdada mmoja pale ni mchaga wanafundisha shuleni hapo ila yeye anakula Swedish mkuu.
Pia ninaomba sana utumie mtandao kama una interest ya kujifunza kitu. K.v YouTube wako Poa sana.Tumia bando kula knowledge na sio kupostia picha social network ukiwa unakula kuku ila siku ukila maharage hauposti.
Katika ulimwengu huu tunaoishi kila maarifa yapo wazi kazi kwako kuyachota.
Kirusi kama Uko interested nicheki nakufundisha ila gharama ni ruble 1000 kwa lisaa.

Pia kichina na kireno kinafundishwa pale udsm katika College ya CoSS kama sijakosea ni siku nimetoka Hayo maeneo mkuu

Mkuu kupost picha sijakulenga www ni jamii nzima ya kitanzania namie nikiwemo
 
Alvajumaa

Alvajumaa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
2,239
Points
2,000
Alvajumaa

Alvajumaa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
2,239 2,000
Wapendwa wasalaam.
Binti yangu aliyemaliza Form 4 na hakufanikiwa kuendelea na vidato. Ninaomba ushauri wa kozi kama ni ufundi au chochote ambacho kitampa ajira na kipato kwa haraka. Natanguliza shukrani.
Kasoma mchepuo gani ?
 
L

Laki Si Pesa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2018
Messages
1,430
Points
2,000
L

Laki Si Pesa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2018
1,430 2,000
nursing ni kozi nzuri, kazi zipo maana wauguz wanahitajika sana
 
B

Bakyaitaki

Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
41
Points
95
B

Bakyaitaki

Member
Joined Apr 6, 2012
41 95
Kuna wajerumani Fulani wana chuo kipo Arusha na dar kinaitwa GOETHE.DE mkuu wacheki.pia kwa Arusha utapata chuo hata cha Spanish Nina imani.
Kama Russian language Ukienda Tanzania-Russian Cultural centre utapata Huduma iyo.pia kama ni Danish,Norwegian&Swedish language Ukienda dar kama unaenda IST wana shule zao za Nordic countries uwaulizie. Kuna Mdada mmoja pale ni mchaga wanafundisha shuleni hapo ila yeye anakula Swedish mkuu.
Pia ninaomba sana utumie mtandao kama una interest ya kujifunza kitu. K.v YouTube wako Poa sana.Tumia bando kula knowledge na sio kupostia picha social network ukiwa unakula kuku ila siku ukila maharage hauposti.
Katika ulimwengu huu tunaoishi kila maarifa yapo wazi kazi kwako kuyachota.
Kirusi kama Uko interested nicheki nakufundisha ila gharama ni ruble 1000 kwa lisaa.

Pia kichina na kireno kinafundishwa pale udsm katika College ya CoSS kama sijakosea ni siku nimetoka Hayo maeneo mkuu

Mkuu kupost picha sijakulenga www ni jamii nzima ya kitanzania namie nikiwemo
Duh mkuu nashukuru sana. Ngoja nianzia CoSS Maana nimefanya nao kazi pia
 
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
5,978
Points
2,000
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
5,978 2,000
Wai haraka sana VETA mwisho wa kuchukua form tarehe 15 mwezi huu akasomee plumbing au umeme fani aimtupi mtu na siku hizi hakuna fani ya kiume au ya kike
 

Forum statistics

Threads 1,335,208
Members 512,271
Posts 32,499,184
Top