Wadau naombeni taarifa za hawa jamaa wa utumishi kwa zile posts za may 2012

  • Thread starter MPITA NJIA ORIGINAL
  • Start date

M

MPITA NJIA ORIGINAL

Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
8
Likes
0
Points
0
M

MPITA NJIA ORIGINAL

Member
Joined Nov 22, 2012
8 0 0
Habarini zenu wanajf,naomben kufaham mkakati wa hawa jamaa
 
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Messages
3,568
Likes
2,977
Points
280
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2009
3,568 2,977 280
sijakusoma bado jamaa gani hao?
 
N

nash koba

Member
Joined
May 9, 2012
Messages
49
Likes
0
Points
0
N

nash koba

Member
Joined May 9, 2012
49 0 0
mbona huwezi kujielezea wewe? Wala husomeki nini unataka kujua na kuhusu nini
 
X

xiande

Member
Joined
Oct 3, 2012
Messages
90
Likes
0
Points
0
X

xiande

Member
Joined Oct 3, 2012
90 0 0
mkuu kuwa wazi kidogo unataka kujua nn haswa? kama watu wameitwa na wameitwa kwenye nn interview au kazini???au bado hawajaitwa ??
 
K

kelvinkipeta

Senior Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
109
Likes
2
Points
35
K

kelvinkipeta

Senior Member
Joined Feb 17, 2012
109 2 35
Oya mi nimekusoma hawajaita wala nini yani wameita amaktibu kata tu nd ni mizinguo vbaya
 
S

sajosasi

Member
Joined
May 27, 2012
Messages
9
Likes
1
Points
5
S

sajosasi

Member
Joined May 27, 2012
9 1 5
watu mia400+ post 10 wanachekesha hao tusubiri tuone
 

Forum statistics

Threads 1,251,715
Members 481,836
Posts 29,781,330