Wadau naomba wazo la biashara, nina mtaji wa 10M-15M


P

Peaceforever

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
741
Likes
498
Points
80
P

Peaceforever

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
741 498 80
Habari wanajukwaa.

Lengo la kuleta uzi huu ni kuomba wazo la biashara ambayo ninaweza kufanya kwa DSM au kwingine, ila pia iweze kuajiri watu wanaonitegemea, kama 4 hivi kwa kuwa maswala ya ajira yamekuwa pia ngumu. Kama nilivyosema mtaji kwa sasa ninayo 10-15milion, lakini pia biashara kama itaanza vizuri naweza kukopa kuongezea mtaji.

Ningependelea biashara ambayo inaweza kuwa na mzunguko wa haraka lakini pia kwa usimamizi sioni tatizo kwa kuwa tayari ninao watu. Nimefikiria muda mrefu kidg sijapata wazo zuri na productive.

Kama kuna sehemu naweza kupata hata maelekezo ya namana kuanzisha biashara kwa vitendo naweza kwenda.

Naombeni msaada jamani kweli hili nipo serious siyo utani. Samahani pia pengine wazo langu sijaliweka vizuri kwa kuwa mie si mwandishi mzuri pia.

Natanguliza shukrani!
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,903
Likes
2,462
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,903 2,462 280
Mkuu, fungua biashara ya mgahawa wa chakula, uwe msafi na chakula kizuri, customer care iwe mzuri. Jina ulite Dr.Shika best food, Dr. Shika uramchangia 30 kila mwezi za kutumia jina lake. Ukitoka unikumbuke kwenye mafanikio yako
 
The Salt

The Salt

Senior Member
Joined
Jul 3, 2017
Messages
175
Likes
392
Points
80
The Salt

The Salt

Senior Member
Joined Jul 3, 2017
175 392 80
Kama ningekuwa mimi ninazo hizo hela na kuna watu wanne wananitegemea ningefanya hivi..

Nafungua mabanda ya Minada kila mnada kwa Minada isiyopungua mitano. Minada ni sehemu ambako wanauza bidhaa tofauti tofauti ambazo mwananchi wa kawaida anapata unafuu wa bei.

Nguo
Bidhaa za urembo
Vyakula/sukuma wiki
Vyombo
Biashara ya CD
N.k.

Vibanda gharama yake haiwezi kuzidi elfu 40 hadi 70 kila moja!
Halafu kila mnada unaupa mtaji wa milioni mbili mbili..
Nunua bidhaa za kila aina au unaweza kuweka bidhaa za aina moja ila ukasambaza meza, kwamba mteja asipokuja kwako ataenda kwa mwingine kumbe naye ni wewe vile vile...
Ndani ya mwaka mmoja utapata matokeo chanya saana. Maana hulipi kodi ya frem wala nini. Ni nguvu zako na kulipia ushuru wa mnada tu wa sh 500 kama sikosei.
Itakulipa.

Binafsi nimekosa mtaji tu, ila I wish to do this kind of business. Nimeifuatilia na kufuatilia wanaoifanya nimeona inalipa kwa kiasi kikubwa.. yaani uwezekano wa kupata faida ni mkubwa kuliko hasara. japo hasara huwa zipo katika Biashara, ila kwa huku sio za kukuumiza kichwa kiivo.

Minada ipo mingi Dsm... Ni kutafuta location nzuri tu inayoendeka kwa urahisi....
If you're interested,just do it Sir.
 
pmuta

pmuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2016
Messages
754
Likes
534
Points
180
pmuta

pmuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2016
754 534 180
Big up wazo lako nimelipenda sana japo sina uzoefu na minada.
 
P

Peaceforever

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
741
Likes
498
Points
80
P

Peaceforever

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
741 498 80
Asanteni sana wadau kwa mawazo mazuri
 
P

Peaceforever

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
741
Likes
498
Points
80
P

Peaceforever

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
741 498 80
Kama ningekuwa mimi ninazo hizo hela na kuna watu wanne wananitegemea ningefanya hivi..

Nafungua mabanda ya Minada kila mnada kwa Minada isiyopungua mitano. Minada ni sehemu ambako wanauza bidhaa tofauti tofauti ambazo mwananchi wa kawaida anapata unafuu wa bei.

Nguo
Bidhaa za urembo
Vyakula/sukuma wiki
Vyombo
Biashara ya CD
N.k.

Vibanda gharama yake haiwezi kuzidi elfu 40 hadi 70 kila moja!
Halafu kila mnada unaupa mtaji wa milioni mbili mbili..
Nunua bidhaa za kila aina au unaweza kuweka bidhaa za aina moja ila ukasambaza meza, kwamba mteja asipokuja kwako ataenda kwa mwingine kumbe naye ni wewe vile vile...
Ndani ya mwaka mmoja utapata matokeo chanya saana. Maana hulipi kodi ya frem wala nini. Ni nguvu zako na kulipia ushuru wa mnada tu wa sh 500 kama sikosei.
Itakulipa.

Binafsi nimekosa mtaji tu, ila I wish to do this kind of business. Nimeifuatilia na kufuatilia wanaoifanya nimeona inalipa kwa kiasi kikubwa.. yaani uwezekano wa kupata faida ni mkubwa kuliko hasara. japo hasara huwa zipo katika Biashara, ila kwa huku sio za kukuumiza kichwa kiivo.

Minada ipo mingi Dsm... Ni kutafuta location nzuri tu inayoendeka kwa urahisi....
If you're interested,just do it Sir.
Umedadavua vizuri mkuu itabidi nifanyie kautafiti kdg maana sina uzoefu nao.
 
Kididimo

Kididimo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2016
Messages
2,276
Likes
1,521
Points
280
Kididimo

Kididimo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2016
2,276 1,521 280
Habari wanajukwaa.

Lengo la kuleta uzi huu ni kuomba wazo la biashara ambayo ninaweza kufanya kwa DSM au kwingine, ila pia iweze kuajiri watu wanaonitegemea, kama 4 hivi kwa kuwa maswala ya ajira yamekuwa pia ngumu. Kama nilivyosema mtaji kwa sasa ninayo 10-15milion, lakini pia biashara kama itaanza vizuri naweza kukopa kuongezea mtaji.

Ningependelea biashara ambayo inaweza kuwa na mzunguko wa haraka lakini pia kwa usimamizi sioni tatizo kwa kuwa tayari ninao watu. Nimefikiria muda mrefu kidg sijapata wazo zuri na productive.

Kama kuna sehemu naweza kupata hata maelekezo ya namana kuanzisha biashara kwa vitendo naweza kwenda.

Naombeni msaada jamani kweli hili nipo serious siyo utani. Samahani pia pengine wazo langu sijaliweka vizuri kwa kuwa mie si mwandishi mzuri pia.

Natanguliza shukrani!
Fanya bishara ya mazao,italipa haraka. Haina mkopo.
 
454

454

Senior Member
Joined
Apr 23, 2017
Messages
139
Likes
163
Points
60
454

454

Senior Member
Joined Apr 23, 2017
139 163 60
Mkuu, fungua biashara ya mgahawa wa chakula, uwe msafi na chakula kizuri, customer care iwe mzuri. Jina ulite Dr.Shika best food, Dr. Shika uramchangia 30 kila mwezi za kutumia jina lake. Ukitoka unikumbuke kwenye mafanikio yako
Hahahhahaha umetisha mkuu
 
454

454

Senior Member
Joined
Apr 23, 2017
Messages
139
Likes
163
Points
60
454

454

Senior Member
Joined Apr 23, 2017
139 163 60
Habari wanajukwaa.

Lengo la kuleta uzi huu ni kuomba wazo la biashara ambayo ninaweza kufanya kwa DSM au kwingine, ila pia iweze kuajiri watu wanaonitegemea, kama 4 hivi kwa kuwa maswala ya ajira yamekuwa pia ngumu. Kama nilivyosema mtaji kwa sasa ninayo 10-15milion, lakini pia biashara kama itaanza vizuri naweza kukopa kuongezea mtaji.

Ningependelea biashara ambayo inaweza kuwa na mzunguko wa haraka lakini pia kwa usimamizi sioni tatizo kwa kuwa tayari ninao watu. Nimefikiria muda mrefu kidg sijapata wazo zuri na productive.

Kama kuna sehemu naweza kupata hata maelekezo ya namana kuanzisha biashara kwa vitendo naweza kwenda.

Naombeni msaada jamani kweli hili nipo serious siyo utani. Samahani pia pengine wazo langu sijaliweka vizuri kwa kuwa mie si mwandishi mzuri pia.

Natanguliza shukrani!
Mkuu kwanza nikupongeze kwa hatua uliyochukua kwa kutaka kujiajiri.
Nakushauri chukua muda kujifunza biashara unayoipenda usiingie kwenye biashara fulani kwasababu ina faida kubwa au umeona watu wakifanikiwa sana kwa biashara hiyo.Kumbuka kila biashara ina Changamoto zake Hakuna ukufanikiwa ki rahisi usidanganyike biashara fulani ni rahisi na inalipa.Biashara zote zinalipa vizuri ila zinachangamoto zake usipokuwa mvumilivu utashindwa.Nasisitiza tumia muda wako kufanya utafiti Kabla hujaanzisha biashara yeyote
 
ashy me

ashy me

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2017
Messages
446
Likes
276
Points
80
ashy me

ashy me

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2017
446 276 80
Habari wanajukwaa.

Lengo la kuleta uzi huu ni kuomba wazo la biashara ambayo ninaweza kufanya kwa DSM au kwingine, ila pia iweze kuajiri watu wanaonitegemea, kama 4 hivi kwa kuwa maswala ya ajira yamekuwa pia ngumu. Kama nilivyosema mtaji kwa sasa ninayo 10-15milion, lakini pia biashara kama itaanza vizuri naweza kukopa kuongezea mtaji.

Ningependelea biashara ambayo inaweza kuwa na mzunguko wa haraka lakini pia kwa usimamizi sioni tatizo kwa kuwa tayari ninao watu. Nimefikiria muda mrefu kidg sijapata wazo zuri na productive.

Kama kuna sehemu naweza kupata hata maelekezo ya namana kuanzisha biashara kwa vitendo naweza kwenda.

Naombeni msaada jamani kweli hili nipo serious siyo utani. Samahani pia pengine wazo langu sijaliweka vizuri kwa kuwa mie si mwandishi mzuri pia.

Natanguliza shukrani!
Biashara nzur ambayo mm inanitoa ...ni kuuza kuni znafaida maradufu ...mfano ukileta mzgo wa million mbili ...znakuwa kuni 3100 .....huku kuni n buku ukiuza utapata million tatu ...faida million mbili kwa wiki mbili had tatu ..itategemea sehem ulipo znsweza zikaisha kabla ya mda huo .........inalipa vizur ....mm nna vibal toka maliasili ...ukiwa interested nchek tubadilishane mawazo ...0685580057
 
P

Peaceforever

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
741
Likes
498
Points
80
P

Peaceforever

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
741 498 80
Mkuu kwanza nikupongeze kwa hatua uliyochukua kwa kutaka kujiajiri.
Nakushauri chukua muda kujifunza biashara unayoipenda usiingie kwenye biashara fulani kwasababu ina faida kubwa au umeona watu wakifanikiwa sana kwa biashara hiyo.Kumbuka kila biashara ina Changamoto zake Hakuna ukufanikiwa ki rahisi usidanganyike biashara fulani ni rahisi na inalipa.Biashara zote zinalipa vizuri ila zinachangamoto zake usipokuwa mvumilivu utashindwa.Nasisitiza tumia muda wako kufanya utafiti Kabla hujaanzisha biashara yeyote
asante sn kwa mawazo yako yanayojenga mkuu
 
kinjekitile70

kinjekitile70

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
575
Likes
600
Points
180
kinjekitile70

kinjekitile70

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2017
575 600 180
mkuu ni PM nikupe idea, seriously
 
zizo12

zizo12

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2017
Messages
282
Likes
134
Points
60
zizo12

zizo12

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2017
282 134 60
Habari wanajukwaa.

Lengo la kuleta uzi huu ni kuomba wazo la biashara ambayo ninaweza kufanya kwa DSM au kwingine, ila pia iweze kuajiri watu wanaonitegemea, kama 4 hivi kwa kuwa maswala ya ajira yamekuwa pia ngumu. Kama nilivyosema mtaji kwa sasa ninayo 10-15milion, lakini pia biashara kama itaanza vizuri naweza kukopa kuongezea mtaji.

Ningependelea biashara ambayo inaweza kuwa na mzunguko wa haraka lakini pia kwa usimamizi sioni tatizo kwa kuwa tayari ninao watu. Nimefikiria muda mrefu kidg sijapata wazo zuri na productive.

Kama kuna sehemu naweza kupata hata maelekezo ya namana kuanzisha biashara kwa vitendo naweza kwenda.

Naombeni msaada jamani kweli hili nipo serious siyo utani. Samahani pia pengine wazo langu sijaliweka vizuri kwa kuwa mie si mwandishi mzuri pia.

Natanguliza shukrani!
Fungua biashara ya chakula kwa dar tafuta frem
 

Forum statistics

Threads 1,236,763
Members 475,220
Posts 29,267,939