wadau naomba msaada am a graduate in environmental sciences and management natafuta job


S

soledad

Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
97
Likes
3
Points
15
S

soledad

Member
Joined Sep 17, 2011
97 3 15
jamani naomba kama mnafahamu popote panapohusika na mambo ya uhifadhi wa mazingira mnisaidie nimetafuta lakini bado wapendwa it's almost a year now. najua environmental impact assessment, yn am competent in my professional ila ndo cjapata job nimefanya internship nyingi nime volunteer but i need a job. naomba mnielekeze cjui niende waoi naona hii professional haina kazi kabisa
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,855
Likes
1,102
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,855 1,102 280
jamani naomba kama mnafahamu popote panapohusika na mambo ya uhifadhi wa mazingira mnisaidie nimetafuta lakini bado wapendwa it's almost a year now. najua environmental impact assessment, yn am competent in my professional ila ndo cjapata job nimefanya internship nyingi nime volunteer but i need a job. naomba mnielekeze cjui niende waoi naona hii professional haina kazi kabisa
Omba za Consultancy kama kweli unajua ulichosomea
 
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2011
Messages
1,544
Likes
63
Points
145
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2011
1,544 63 145
M2 wangu unapokuwa unasoma angalia sana what your society need the most co unasoma 2 mi course ambayo ukimaliza unakaa street mpka wana kuchoka. Kama vp kafundishe part time utapata 2.
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,418
Likes
3,926
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,418 3,926 280
Angalia namna ya kujiajiri kwani uchumi huu uliovurugwa na JK kwa fani yako kazi ni either serikalini au NGO na kwa hali ilivyo utasubiri sana tu. Private sector ndio hivyo tena labda ukawe bank teller.
 

Forum statistics

Threads 1,238,896
Members 476,226
Posts 29,336,055