Wadau mmesikia dau la milioni 100 lililongazw?.


M

MwanaMfalme

Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
23
Likes
0
Points
0
M

MwanaMfalme

Member
Joined Jun 16, 2013
23 0 0
Kama umesikiliza bunge leo,tar 17/june/13 utakuwa umemsikia Lukv na tamko la serikali
dhidi ya vitendo vya kigaidi vinavyoendelea huko Arusha na kwingineko,kwa motivation hyo nadhani inaweza kusaidia kufichua mtu,kikundi au taasisi inayoratibu na kusimamia
utekelezwaji wa vitendo kama hvyo vinavyo tishia amani yetu Tanzania.
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,634
Likes
2,316
Points
280
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,634 2,316 280
Wasomali wote wa Arusha lazima wakamatwe na kuchunguzwa ukaaji wao hapa nchini kama ni wa kihalali. Yeyote atakayebainika yuko hapa nyum ya sheria lazima akanyee ndoo jela si chini ya miaka 10, we don't need them kwani ni parasites in East Africa. Kama atapatikana Msomali ambaye ni gaidi huko Tanzania basi lazima achinjwe na kuwa mfano kwa wenzake. Get rid of all Somalis in our country.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,247
Likes
20,363
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,247 20,363 280
Jombaa unaishi North Korea? leo ni tarehe 18.
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,299
Likes
237
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,299 237 160
Wasomali wote wa Arusha lazima wakamatwe na kuchunguzwa ukaaji wao hapa nchini kama ni wa kihalali. Yeyote atakayebainika yuko hapa nyum ya sheria lazima akanyee ndoo jela si chini ya miaka 10, we don't need them kwani ni parasites in East Africa. Kama atapatikana Msomali ambaye ni gaidi huko Tanzania basi lazima achinjwe na kuwa mfano kwa wenzake. Get rid of all Somalis in our country.
Kinana ni msomali pia akamatwe
 
M

MwanaMfalme

Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
23
Likes
0
Points
0
M

MwanaMfalme

Member
Joined Jun 16, 2013
23 0 0
Wasomali wote wa Arusha lazima wakamatwe na kuchunguzwa ukaaji wao hapa nchini kama ni wa kihalali. Yeyote atakayebainika yuko hapa nyum ya sheria lazima akanyee ndoo jela si chini ya miaka 10, we don't need them kwani ni parasites in East Africa. Kama atapatikana Msomali ambaye ni gaidi huko Tanzania basi lazima achinjwe na kuwa mfano kwa wenzake. Get rid of all Somalis in our country.
Too much sasa,tumewalea sana raia wa kigeni hadi wametufanya sisi shamba la bibi,utakuta wana mitaa yao unaskia mtaa wa wasomali,wahindi nk,yaan hakuna mtu anawafwatilia na kujua uhalali wa kuishi kwao hapa nchini,this is a problem
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,634
Likes
2,316
Points
280
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,634 2,316 280
Too much sasa,tumewalea sana raia wa kigeni hadi wametufanya sisi shamba la bibi,utakuta wana mitaa yao unaskia mtaa wa wasomali,wahindi nk,yaan hakuna mtu anawafwatilia na kujua uhalali wa kuishi kwao hapa nchini,this is a problem

Msomali ni sawasawa na kunguru ama bundi kwani hawafugiki wale. Wao muda wote ama sehemu yeyote waliopo duniani ni vurugu tu. Miaka ya nyuma nilipokuwa nasoma Marekani kuna jimbo linaitwa Maine (State), walipelekwa wakimbizi wa kisomali kule ili waji-integrate na raia huko kisha nao waje kufanya kazi. Wakawa hawataki kazi, wao wanataka kukaa tu na kubaka wazungu mpaka wananchi wakampigia kelele meya awafukuze kwani walikuwa ni hasara tu kwa lile jimbo kwa sababu walitaka kulishwa na walipa kodi na kufanya vurugu pale watakapo. Na hali hii ndiyo wanawaletea wakenya in Kenya na wanataka kuleta Tanzania pia. I say, to hell with them. Kamati mwizi mapema na kumtia tairi kichwani, we really don't need them in Tanzania. Wale wamezoea vurugu n popote waishipo lazima wafanye vurugu.
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,634
Likes
2,316
Points
280
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,634 2,316 280
Kinana ni msomali pia akamatwe


Achunguzwe kama yuko hapa legally na kama sio basi akamatwe na kuswekwa lupango. Somalia ni kwa wasomali si Tanzania, yeye yuko Tanzania anatafuta nini?
 
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
3,093
Likes
360
Points
180
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
3,093 360 180
Napiiiiitaaaaaaaa
 
M

MwanaMfalme

Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
23
Likes
0
Points
0
M

MwanaMfalme

Member
Joined Jun 16, 2013
23 0 0
Real lazima tuwatazame hawa jamaa kwa jicho la jingine look the way wanawasumbua wakenya by now nadhani kwa namna moja au nyingine Ar wanahusika,cjui hki kizazi kimetokea wapi very extreme!!!
 

Forum statistics

Threads 1,274,136
Members 490,601
Posts 30,502,217