Wadau: Kuwahi kumaliza Tendo la Ndoa na kuchelewa kipi kina madhara? Na kipi ni sahihi?

palahingwe

Member
Apr 1, 2020
16
45
Habari ndugu zangu

Naombeni msaada wa kutambua kuhusiana na hoja tajwa hapo juu. Generation ya leo tunashuhudia vijana, na hata rika za kati kwa madai ya kuwahi kumaliza tendo la ndoa na wengi wao kutafuta dawa kukabiliana na tatizo.
 

MCHEZA KAMARI

JF-Expert Member
Aug 24, 2018
1,114
2,000
Ndivyo ulivyo umbwa hivyo usitake kujimaliza kwa kutumia madawa, tatzo mnaskiliza sana matapel wanaouza madawa ya kuongeza nguv za kiume
 

yuzazifu

JF-Expert Member
Oct 6, 2018
3,945
2,000
mimi pia nahitaji msaada, mi tatizo langu nikila ugali/wali nawahi kushiba hivo naombeni mbinu za kuchelewa kushiba.
 

mwandende

JF-Expert Member
Feb 16, 2017
4,133
2,000
habari ndugu zangu! naombeni msaada wa kutambua kuhusiana na hoja tajwa hpo juu.
generation ya leo tunashuhudia vijana, na hata lika za kati! kwa madai ya kuwah kumaliza tendo la ndoa! na wengi wao kutafuta dawa kukabiliana na tatizo.
Mkuu mapenzi hayataki papara,,,
Kitendo cha kuwahi kufika kileleni ni papara..
Na unapaswa ujuwe kuwahi kufika kileleni ni faraja kwa mwanamke,, bali ni aibu kubwa kwa mwanaume..
Mwanamke ni mkunwaji na mwanaume ni mkunaji, na sifa ya mkunaji ni kidole kiwe na kucha,,,hivyo unapochelewa ndy raha ya mkunwaji,,sasa inakuwaje anayekuna kidole kiwe hakina kucha?
 

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Sep 23, 2011
6,756
2,000
Kuwahi ni muda gani na kuchelewa muda gani? Ebu fafanua maana kuwahi au kuchelewa ni relative term.
 

Sandali Ali

JF-Expert Member
Apr 7, 2020
1,756
2,000
Kwa upande wangu, wife huchelewa sana kufika kileleni. So najitahidi kubana ili nichelewe naye afike.
Unajua ngono so bao nyingi wala kuwahi au kuchelewa. Cha msingi umfanye mwananke afike kileleni ikiwezekana a squirt
 

Unicorn

JF-Expert Member
May 30, 2020
395
500
Nzuri ni kuwahi kumaliza alafu unamuuliza mwenzako kama anataka nyongeza unampataia.
 

ze-dudu

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
11,679
2,000
Kwa upande wangu, wife huchelewa sana kufika kileleni. So najitahidi kubana ili nichelewe naye afike.
Unajua ngono so bao nyingi wala kuwahi au kuchelewa. Cha msingi umfanye mwananke afike kileleni ikiwezekana a squirt
muandae kwanza kabla hujamtia mpaka akojoe......hapa kunahitaji uvumilivu wa hali ya juu sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom