Wadau hawa wanafanya kazi gani


Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
1,652
Likes
161
Points
160
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2012
1,652 161 160
Wanaukumbi, naomba kuuliza hivi BEN SAANANE na YERICKO NYERERE wanafanya kazi gani inayo waingizia kipato chao cha siku. kwakua siwaamini, nisingependa wenyewe wanijibu.
 
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
4,112
Likes
1,086
Points
280
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
4,112 1,086 280
mind your own enterprise
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,011
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,011 280
Wanaukumbi, naomba kuuliza hivi BEN SAANANE na YERICKO NYERERE wanafanya kazi gani inayo waingizia kipato chao cha siku. kwakua siwaamini, nisingependa wenyewe wanijibu.
ben mb na nyerere mjasriamali na mwanaharakati huru..
 
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2013
Messages
1,675
Likes
1,771
Points
280
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2013
1,675 1,771 280
ben and yericko diskus ideas and topics here, you discus them(people) who is fool? mind your own business, eti na wewe umeanzisha thread! jf imeingiliwa kweli.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
ben and yericko diskus ideas and topics here, you discus them(people) who is fool? mind your own business, eti na wewe umeanzisha thread! jf imeingiliwa kweli.
Mkuu, ni vema wakajadiliwa hawa kwani imedhihirika kuwa ndo chanzo cha migogoro ndaninya CHADEMA
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,243
Likes
303
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,243 303 180
ben and yericko diskus ideas and topics here, you discus them(people) who is fool? mind your own business, eti na wewe umeanzisha thread! jf imeingiliwa kweli.
Wewe ndiye mpuuzi. Ameuliza kitu cha msingi badala ya kumjibu kwa hoja unaanza kumshambulia. BTW, kuanzisha thread hapa kunahitaji degree??
 
usiniguse

usiniguse

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,481
Likes
537
Points
280
usiniguse

usiniguse

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,481 537 280
Mbona hujaanza kutuambia wewe unafanya nini,unataka kujua ili iweje, umetumwa .
Wanaukumbi, naomba kuuliza hivi BEN SAANANE na YERICKO NYERERE wanafanya kazi gani inayo waingizia kipato chao cha siku. kwakua siwaamini, nisingependa wenyewe wanijibu.
 
J

Jadi

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
1,491
Likes
563
Points
280
J

Jadi

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2011
1,491 563 280
Hawa ni wameajiliwa na chadema kuchafua watu mitandaoni na wanalipwa vizuri ndo maana hawalali njaa na wamesimama kidete na kazi yao
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
Mbona hujaanza kutuambia wewe unafanya nini,unataka kujua ili iweje, umetumwa .
Mkuu, mleta mada ana sababu ya msingi kwani Ben na Yeriko wamehusishwa kwenye mambo mengi ambayo yanakivuruga chama
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
Hawa ni wameajiliwa na chadema kuchafua watu mitandaoni na wanalipwa vizuri ndo maana hawalali njaa na wamesimama kidete na kazi yao
Ahsante mkuu kwa taarifa. Na je wapo kwenye ile Timu ya Ujasusi ya CHADEMA? Maana imeelezwa kuwa Ben Saanane alishiriki kuandaa ile Ripoti ya Siri juu ya Zitto Kabwe na Yeriko ndo alikuwa anaisambaza mitandaoni
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,253
Likes
5,464
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,253 5,464 280
Mkuu, mleta mada ana sababu ya msingi kwani Ben na Yeriko wamehusishwa kwenye mambo mengi ambayo yanakivuruga chama
sasa kama yanakivuruga wewe inakuuma nini? acha umbeya wewe mtoto wa kike.
 
usiniguse

usiniguse

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,481
Likes
537
Points
280
usiniguse

usiniguse

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,481 537 280
sasa mbona kashajua wanafanya nini,haya wanafanya kazi ya kuvuruga chama.umelizika .
Mkuu, mleta mada ana sababu ya msingi kwani Ben na Yeriko wamehusishwa kwenye mambo mengi ambayo yanakivuruga chama
 
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2013
Messages
1,675
Likes
1,771
Points
280
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2013
1,675 1,771 280
Wewe ndiye mpuuzi. Ameuliza kitu cha msingi badala ya kumjibu kwa hoja unaanza kumshambulia. BTW, kuanzisha thread hapa kunahitaji degree??
msingi gani? unahitaji kujua kazi ya mtu ya nini? muanzisha thread ana kaliba ya umbea. angewa pm tu hop wangemjibu. kwa hiyo na utu uzima wako ukijua kazi zao then? angeanza kueleza sababu za kutaka kujua kazi zao tungepima hoja yake,
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
sasa kama yanakivuruga wewe inakuuma nini? acha umbeya wewe mtoto wa kike.
Mkuu, hakuna kinachoniuma ila ni jukumu la kila mmoja weru kuhakikisha kuwa watu wanafiki wanafichuliwa
 
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2013
Messages
1,675
Likes
1,771
Points
280
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2013
1,675 1,771 280
sasa kama yanakivuruga wewe inakuuma nini? acha umbeya wewe mtoto wa kike.
mkuu kuna watu wanaumbea wa kike sana, yaani wanafuatilia personal issues za watu, af utakuta kawajulia jf then anataka awajue mpaka madem zao, thread kama hizi tuwaachie waanzishe watoto wa kike.
 
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,864
Likes
2,744
Points
280
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,864 2,744 280
kuna aina za mijadala ambazo hushusha hadhi ya jf kila kukicha...tutumie hii fursa kimaendeleo....mabadiliko ni mimi wewe na sote pamoja......fursa hii tunaweza kuitumia kuubadilisha ulimwengu....believe me.......
 
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2013
Messages
1,675
Likes
1,771
Points
280
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2013
1,675 1,771 280
Mkuu, hakuna kinachoniuma ila ni jukumu la kila mmoja weru kuhakikisha kuwa watu wanafiki wanafichuliwa
yes! hiyo ndilo lengo lako, then kwanini unaficha lengo kwenye thread, analys unafiki wao kwenye thread then ndio ulete hoja, the problem is, hapa tunaonekana tunawadiskus wao, na sio unafiki wao.
 
J

Jorojik

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
2,376
Likes
1,449
Points
280
J

Jorojik

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
2,376 1,449 280
Mkuu, ni vema wakajadiliwa hawa kwani imedhihirika kuwa ndo chanzo cha migogoro ndaninya CHADEMA
Migogoro ya CDM yanakuhusu nini ilhali wewe si mwanachama wala mshabiki wa chadema? Ya CDM waachie wanaCDM, wewe jadili ya CCM.
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,632