Wadau hakuna aliyeujua mwisho wa muvi hii..??


don12

don12

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
681
Points
225
don12

don12

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2012
681 225
Mungu aliona yote yaliyofanyika kwenye movie hii, iko siku siri zote zitakuwa wazi,
 
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,008
Points
1,195
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,008 1,195
Mbona haya mamovie ya hivi yako mengi tu! kuna moja hilo tuliambiwa steling kafa na kuzikwa Marekani lakini wajanja wameshtukia sijui kafufuka!!!!Bal..li.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
29,072
Points
2,000
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
29,072 2,000
Kuna ile ya siku 90 kuvuana gamba.Haijaisha steling kaondolewa kaletwa mwingine yeye yakwake inaitwa"kiongozi aliyeingia kwa rushwa miezi sita OUT" sasa sijui atamng'oa mpaka director(mkulu)mwenyewe?maana hakuna ambaye hakutumia rushwa. Kuna waliotoa chai na vitumbua.
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Alichokifanya ULIMBOKA si sahihi kwa7bu kile kipindi ambacho watu walikua na shahuku ya kumtetea kwa kile alichofanyiwa alileta mapozi kwa kutotaka kusema ukweli kwa wale waiohusika na mateso yake, hii ikafanya mpaka gazeti letu kufungiwa kwa kuonekana kama chanzo cha uchonganishi kati ya seikali na wananchi.
Hii inakuja baada ya muda mrefu kunyamaza kimya na hata baada ya kurudi kutoka kwenye matibabu watu walikuwa na furaha wakizani ataeleza ukweli wa lile tukio lakini matoke yake akatulostisha vibaya.

Nilimpenda sana kwa msimamo wake ila kwakua alianza kungiwa na woga alinifanya nisimpende na kuona alichofanyiwa ni sahihi kabisa.
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,892
Points
2,000
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,892 2,000
Movie zikiwa zinafululiza lazima utasahau za awali

Sent from my GT-S5570 using Tapatalk 2
 
awp

awp

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2012
Messages
1,713
Points
1,195
awp

awp

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2012
1,713 1,195
maneno yako ya blue hapo chini ni makali sana.

Nilimpenda sana kwa msimamo wake ila kwakua alianza kungiwa na woga alinifanya nisimpende na kuona alichofanyiwa ni sahihi kabisa.
[/QUOTE]
 
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,559
Points
1,225
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,559 1,225
mkuuu kuna nyingine nimeona wanashuti huku rombo ya pembe za ndovu itakuwa balaa manake wanatumia AK 47 za ukweli ukweli nilisikia itaitwa PEMBE ZA NDOVU SI ZA TANZANIA ipo part 1,2 an 3
 
ummu kulthum

ummu kulthum

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2012
Messages
2,791
Points
0
ummu kulthum

ummu kulthum

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2012
2,791 0
tatizo la picha kibongo zinaanzanga vinzuri sana katikati inanoga kweli kweli.ikianza kukaribia na mwisho inakatwa hiyo WATCH OUT PART TWO Kabda Haijatoka inaanzishwa nyingine na nyingine kwa mfumo uleule wa kutokujua hitimisho sa huwa najiuliza tatizo ni nini mbona vitendea kazi vpo af vya kisasa zaidi na wanazidi kuviboresha kila kukisha af na waanzilishi wa hizo movie wapo na hawajafa kama mwenzao?BONGO NAKUPENDA NCHI YANGU ILA SINA UWEZO!
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
Mbona haya mamovie ya hivi yako mengi tu! kuna moja hilo tuliambiwa steling kafa na kuzikwa Marekani lakini wajanja wameshtukia sijui kafufuka!!!!Bal..li.


Dah hili nalo lilikuwa bonge la Muvi ila ndo hivyo steringi alikufa, hivi hakuna uwezekano wa kuliendeleza kihindihindi,yaani ije Part two mzimu wa steringi unakuja kumalizia picha..
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
Movie zikiwa zinafululiza lazima utasahau za awali

Sent from my GT-S5570 using Tapatalk 2

Ndo shida ya nchi yetu, picha zinaanza freshi ila haziishi.Hivi sasa hivi muvi gani imekamata soko..??
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
Hebu tupia hapa ile namba ya KOVA nimkumbushe kwani ki mchina changu kimenyakuliwa jana tu na kupoteza namba yake.

Huyu jamaa tatizo sina namba yake ila nina imani kuna wakuu wenzete hapa watatusaidia,,
 

Forum statistics

Threads 1,296,619
Members 498,672
Posts 31,253,898
Top