Wadau embu tuongelee hili swala la kutotaja mtu aliyekufa bungeni

Luthar

JF-Expert Member
Jul 29, 2011
523
250
Hivi familia ya mwalimu nyerere nayo ikija ikasema hatutaki baba yetu ajadiliwe bungeni hivi itakuwaje maana naona huyu kijana wa aliyekuwa waziri wa fedha mgimwa kusema atakikusikia baba yake akitajwa bungeni chakusikitisha mpaka spika akakubaliana na hiyo kauli swali langu yeye kijana anasema yule alikuwaa baba yake sisi tunasema yeye alikuwa waziri wetu wa fedha naweza kusema huyu jamaa katenngenezwa kuongea hivyo
 

Rwankomezi

JF-Expert Member
Sep 5, 2013
2,037
2,000
Hivi familia ya mwalimu nyerere nayo ikija ikasema hatutaki baba yetu ajadiliwe bungeni hivi itakuwaje maana naona huyu kijana wa aliyekuwa waziri wa fedha mgimwa kusema atakikusikia baba yake akitajwa bungeni chakusikitisha mpaka spika akakubaliana na hiyo kauli swali langu yeye kijana anasema yule alikuwaa baba yake sisi tunasema yeye alikuwa waziri wetu wa fedha naweza kusema huyu jamaa katenngenezwa kuongea hivyo
hapa ni kuficha uovu wa chama,ingekuwaje kama angekuwa ametenda mema na ikatawakiwa kutumia lejea zake hako ka bwana mdogo kangekataa,ni wizi mtupu.
 

mysee

Member
Apr 4, 2014
74
0
Kwanini asitajwe, hakuna kiumbe chenye kinga ya kutotajwa bungeni ikiwa M/Mungu tu anatajwa, tena asituchefue na ufisadi wao.
 

Muangila

JF-Expert Member
Feb 24, 2010
1,917
2,000
Napata mashaka juu ya huyu Mgimwa aJr huenda alihusika na kifo cha baba yake mbele ya hela ni wachache wanaoweza kistahimili
 

Ntuzu

JF-Expert Member
Aug 8, 2013
17,424
2,000
Kajinga sn hako...! Kanazuia Hilo swala la kifo cha baba yake lisiongelewe kwa maslahi ya watu wachache walioiba fedha... Wataumbuka tu maana hakuna siri ktk mambo Km hayo...! Horace Kolimba vipi, na Yeye si kifo chake kimetajwa kutokana na hili saga...!
 

funza

JF-Expert Member
Sep 5, 2013
7,318
2,000
Hivi familia ya mwalimu nyerere nayo ikija ikasema hatutaki baba yetu ajadiliwe bungeni hivi itakuwaje maana naona huyu kijana wa aliyekuwa waziri wa fedha mgimwa kusema atakikusikia baba yake akitajwa bungeni chakusikitisha mpaka spika akakubaliana na hiyo kauli swali langu yeye kijana anasema yule alikuwaa baba yake sisi tunasema yeye alikuwa waziri wetu wa fedha naweza kusema huyu jamaa katenngenezwa kuongea hivyo
Kama vp wanatakiwa Pia wajadili kifo cha Marehemu Chacha wangwe kwani naye hakufariki kwa mapenzi ya Mungu na wale walioshirikiana na Deus Mallya wanajulikana . Siku wakijadili hilo lazima wa-balance kwa kujadili Vifo vyote vya Utata.
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,319
2,000
Zitto alikuwa sahihi kukataa kutajwa mama yake kwa sababu alikuwa sio kiongozi wa nchi........binafsi nataka kujua waziri wangu wa fedha alikufa kufaje.......Ili baadae niweze kuwaeleza wanangu nini hasa kilitokea........
 

Ntuzu

JF-Expert Member
Aug 8, 2013
17,424
2,000
Napata mashaka juu ya huyu Mgimwa aJr huenda alihusika na kifo cha baba yake mbele ya hela ni wachache wanaoweza kistahimili


Yeye hausiki Lkn anaambiwa ajibu hivyo pale swala la baba yake linapojitokeza... Hapendi Lkn anaamrishwa kufanya hivyo!
 

funza

JF-Expert Member
Sep 5, 2013
7,318
2,000
Kajinga sn hako...! Kanazuia Hilo swala la kifo cha baba yake lisiongelewe kwa maslahi ya watu wachache walioiba fedha... Wataumbuka tu maana hakuna siri ktk mambo Km hayo...! Horace Kolimba vipi, na Yeye si kifo chake kimetajwa kutokana na hili saga...!
Ujue Africa masuala ya Urithi huwa ni Majanga, pengine kijana anajua Siri zote Maana sasa karithi Ubunge na Mali za Marehemu baba yake. R.I.P chacha wangwe.
 

funza

JF-Expert Member
Sep 5, 2013
7,318
2,000
hapa ni kuficha uovu wa chama,ingekuwaje kama angekuwa ametenda mema na ikatawakiwa kutumia lejea zake hako ka bwana mdogo kangekataa,ni wizi mtupu.
Dogo keshalewa maharaka na Mali za Urithi hataki kusikia la Mtu chezea Pesa wewe....... R.I.P chacha wangwe.
 

funza

JF-Expert Member
Sep 5, 2013
7,318
2,000
Chacha wangwe alikufa kifo cha Utata na wahusika wanafahamika lakini kutokana na mbinu zao za kupenyeza rupia kila kwenye haki hicho kifo kimebakia Utata hadi Leo ! R.I.P chacha wangwe.
 

funza

JF-Expert Member
Sep 5, 2013
7,318
2,000
Hivi familia ya mwalimu nyerere nayo ikija ikasema hatutaki baba yetu ajadiliwe bungeni hivi itakuwaje maana naona huyu kijana wa aliyekuwa waziri wa fedha mgimwa kusema atakikusikia baba yake akitajwa bungeni chakusikitisha mpaka spika akakubaliana na hiyo kauli swali langu yeye kijana anasema yule alikuwaa baba yake sisi tunasema yeye alikuwa waziri wetu wa fedha naweza kusema huyu jamaa katenngenezwa kuongea hivyo
R.I.P Chacha Wangwe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom