Wadaiwa wa Bodi ya mkopo wa wanafunzi elimu ya juu soma hiyoooo

mwisho2016

JF-Expert Member
Jun 27, 2016
729
1,000
Ewe Mwenyezi Mungu, Muumba mbingu na nchi, ona hawa wasioijua maana ya kusoma, ni kujifubza kufikiri na si kuajiliwa, wazoee kutumia fikra , ubunifu, kujituma, kutafakari, kujisajilia Mali ili kumudu changamoto za maidha ya kila siku. Amina
 

tatum

JF-Expert Member
Jan 16, 2018
5,777
2,000
That is what am going to do!
Ningejua nilivyo maliza form four ningeenda zangu Mbeya tech kusomea ufundi mchundo, saa hizi ningekua nawajengea treni ya mwendo kasi... Nimesugua viatu wee! Elimu yenye hata haijanitoa kimaisha...
ok
 

hugo jr

JF-Expert Member
Jun 3, 2018
286
500
mimi nishajiajili siwezi lipa hiyo pesa maana niliila bata yote, pombe zilipata shida mno
 

NZURI PESA

JF-Expert Member
Mar 25, 2011
5,995
2,000
That is what am going to do!
Ningejua nilivyo maliza form four ningeenda zangu Mbeya tech kusomea ufundi mchundo, saa hizi ningekua nawajengea treni ya mwendo kasi... Nimesugua viatu wee! Elimu yenye hata haijanitoa kimaisha...
Pole mkuu yaelekea ulipo maliza kidato Cha 4 na Cha sita ukiwa unasubiri matokeo ulienda KUSOMA "twisheni" badala ya kujifunza ujuzi wowote
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom