Wadada wenye makalio makubwa tumegundua ukweli

L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
6,012
Points
2,000
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
6,012 2,000
Daaah!! Wadada mnakwama wapi lakini?? Hivi huwa mnatafuta nn? Kwann tunaenda kinyume na uumbaji wa mwenyezi Mungu?? Wadada wenye hii tabia au ambao wanafikiria kufanya vitu kama hivi, hebu achaneni jamani!!

Point kubwa ni kuwa tujaribu kubaki katika hali ambayo tumezaliwa nayo, mengine tunajitafutia maradhi tu na laana kutoka kwa mwenyez Mungu!!

View attachment 1178384
Hapo kwenye moto i lost it chaaa
 
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
33,914
Points
2,000
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
33,914 2,000
Pale dar maeneo ya mbezi mwisho kuna kizahanati cha wachina wapo vzr ukifika hapo ndani ya wiki watu wakikuona hawaamini huo mkia na bei za ni nafuu sana wadada wa mjini wengi wanapita kuelekea hapo.
Nielekeze na mimi nisogee hapo
 

Forum statistics

Threads 1,326,419
Members 509,499
Posts 32,221,354
Top