Wadada wa Kitanzania wanaotamba katika filamu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada wa Kitanzania wanaotamba katika filamu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by M-bongotz, Mar 25, 2010.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,732
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Thread hii inatokana na thread ya FL1 kuhusu kina dada wa Nigeria wanaotamba katika movies huko kwao.

    Hebu tujadili kuhusu waigizaji wa kike wa Tanzania wanaotamba katika filamu za hapa nyumbani, tukingalia uwezo wao wa uigizaji, elimu, heshima waliojijengea kwenye jamii na mafanikio kwa ujumla ukifananisha na wenzano wa Nigeria.,tetesi, udaku vinaruhusiwa pia.,kwa kuanzia tu tunao baadhi ya waigizaji kama:

    Johari
    Auntie Ezekiel
    Irene Uwoya
    Mainda
    Maya
    Wema Sepetu
    Tea
    ............... n.k
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,575
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    Ngoja nijaribu kupitia profile zao kama tutapata detail bad Lucky wengine si wapenzi sana wa movie zao mala nyingi zinzkuwa copy and paste
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,919
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Anti Ezekiel, say that again!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,474
    Likes Received: 4,134
    Trophy Points: 280
    Tutaanza kupata habari za kukopi na kupaste kutoka magazeti ya udaku!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,036
    Trophy Points: 280
    FL1 una uhakika wikipedia inawatambua?
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,916
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Maya ndo nanai? kaigiza filamu gani?
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,341
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    mkataa kwao mtumwa lakini mie kwa hili nipo tayari.........
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,341
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    mwanakwetu umeanza mzaha eeh!!!??
     
  9. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,936
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Wekeni picha zao basi
     
  10. bht

    bht JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,341
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    hujambo Charity?

    weka ile ya Aunty si unayo?
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,936
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Sijambo my baby!
    kwaresma vipi?Naona wapwa(Xpin,Fidel,Geoff,Kaizer,Carmel n.k )
    wako bize na mafungo sijawahi ona.Mwaka huu mpka jf wote waokoke.
    Na sie twende mafungoni au unaonaje?
     
  12. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,856
    Likes Received: 2,016
    Trophy Points: 280
    Charity, kwenye blue hapo hapakwepeki
     
  13. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,856
    Likes Received: 2,016
    Trophy Points: 280
    Zikiwekwa picha za Aunt Ezekiel zitakuharibia Kwaresima yako yote shosti
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,341
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    nasikitika kukuambia wote hao pamoja na Bigirita wapo Jukwaa la Maria Roza na kijana mwingine Cox'something' mgeni mgeni hivi.....
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 51,041
    Likes Received: 24,029
    Trophy Points: 280
    Mi nampendaga sana Hadija Kopa.
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 51,041
    Likes Received: 24,029
    Trophy Points: 280
    Niko hapa mamushka. Haya anza kwa kuomba radhi. Unajua nna siku mbili sijaonja valuu?
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,286
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    hehehehe!
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,286
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    KARIBUNI SANA CHELSEA-GUEST HOUSE!tupo hapa tumechukua gesti nzima nzima
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,341
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    ona hapa chini, niombe radhi ya nini

     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 51,041
    Likes Received: 24,029
    Trophy Points: 280
    Na haka kabaridi hapa Makambako we acha tu.

    Turudi kwenye mada: Mi namhusudu sana Ray C. Anajua sana kuigiza.
     
Loading...