Wadada wa Dar: Dk. Shika ni mpole na anaonekana kuyajua mapenzi


britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
8,898
Likes
12,879
Points
280
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
8,898 12,879 280
Wadada wa Sinza wameanza kujipitisha nyumbani kwa dokta Shika wanasema kwamba Dk. Shika ni mpole, mstaarabu.

Wadada wengi wameanza kumsaka tajiri Dr. Shika na wengine wameenda ofisi za Television mbali mbali kutaka kupata namba yake ya simu na wengine wameende ofisi za magazeti mbali mbali kusaka namba yake uko Tanzania.

Wadada maarufu wameonekana kumtolea macho Dk. Shika

Mwenyewe shika amefunguka katika video hii

DK. SHIKA ASAKWA!
 
kimange

kimange

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2016
Messages
1,350
Likes
1,254
Points
280
Age
33
kimange

kimange

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2016
1,350 1,254 280
Hahahahaahaa yereeee uwiiiiiiii...
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
7,828
Likes
15,061
Points
280
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
7,828 15,061 280
Aisee na Vyuma jinsi vilivyokaza!
Hawana namna...
 
Miiku

Miiku

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2014
Messages
3,242
Likes
1,438
Points
280
Miiku

Miiku

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2014
3,242 1,438 280
Ni Dr. Shika bilionea wa Awam ya Tano,
Muda mchache baada ya kulipia pesa zake alizozitawanya huko duniani kwenye mabenk tofauti tofauti . ameanza kuzingirwa na watoto wazuri.
kama wadau wa Jf walivyotabiri hapa

Note:
Jiwe walilolikataa waashi sasa limekuwa jiwe kuu.
879ec2ca2848249e38b8346bd0681155.jpg
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,866
Likes
50,208
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,866 50,208 280
Huyo mdada anaonekana ana uwezo mkubwa sio size ya mzee shika
 

Forum statistics

Threads 1,238,902
Members 476,226
Posts 29,336,132