Wadada mnapenda kununua nini ambacho mkiwa nacho mnajisikia furaha?

Freema Agyeman

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
3,580
Points
2,000
Freema Agyeman

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
3,580 2,000
NIMEWAMISS SANA..MPO WAPI
Nipo nipo nalea, nilijifungua mwezi Machi na baba wa huyu mtoto ni crazy kuhusu malezi ya mwanae.

Tapatikana zaidi mwakani, mwaka huu napiga chabo km hivi.
 
Kilangi masanja

Kilangi masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
1,789
Points
2,000
Kilangi masanja

Kilangi masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
1,789 2,000
Idea yako nzuri sana tena sana mwamba
Brother nakupa ushauri usimpe chochote maana ni wepesi kusahau.ila muoneshe akili yako kwa kufanya vitu vya maana.mfano kuwa na geto kali na safi,usafir mzuri,nunua kiwanja na mtoe out siku moja moja.sio unakaa kwa wazaz halafu unawaza nimpe zawadi atakutana na wenye nazo utalia.
 
pem

pem

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
1,583
Points
2,000
pem

pem

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2016
1,583 2,000
Nipo nipo nalea, nilijifungua mwezi Machi na baba wa huyu mtoto ni crazy kuhusu malezi ya mwanae.

Tapatikana zaidi mwakani, mwaka huu napiga chabo km hivi.
Hongera sana my dear friend...
But the child's dad hajui kua mtoto ni baraka? Anyway akizingua ntamlea mimi
 
dadysam

dadysam

Member
Joined
Nov 15, 2016
Messages
27
Points
45
dadysam

dadysam

Member
Joined Nov 15, 2016
27 45
Wengi mnadanganya.. Wengine mnabebaga viporo kwenye pochi.
Hahaha nimecheka kinoma

kuna sister duu mmoja kweny harakati za kugombea daladala handbag ikakatika chini pwaaa... kila kitu kikatoka uporo wa wali ukiwa kwenye vile vifuko vya plastic na maharage na mpaka aliona nishai akaghairi kupanda basi lenyewe walivyomshupalia watoto wa mjini.
 
H

honeybae

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2016
Messages
228
Points
250
H

honeybae

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2016
228 250
Hahaha nimecheka kinoma

kuna sister duu mmoja kweny harakati za kugombea daladala handbag ikakatika chini pwaaa... kila kitu kikatoka uporo wa wali ukiwa kwenye vile vifuko vya plastic na maharage na mpaka aliona nishai akaghairi kupanda basi lenyewe walivyomshupalia watoto wa mjini.
 

Forum statistics

Threads 1,326,733
Members 509,585
Posts 32,232,777
Top