Wadada mnapenda kununua nini ambacho mkiwa nacho mnajisikia furaha?

Daniel kulwa Nyawayi

Daniel kulwa Nyawayi

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2017
Messages
277
Points
250
Daniel kulwa Nyawayi

Daniel kulwa Nyawayi

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2017
277 250
Km unaplan ya kumnunulia k2 mchumba wako jiaandae na big disappointment, furaha ya wanawake wengi ni ya mda mfupi baadae anasahau na tena hicho k2 ulichomnunulia km ni handbag siku atakwambia hujawahi kuninunulia hata handbag!
Ni kawaida yao mkuu na ndio majib yao kudharau vitu pia kitu cha mamiloni yy atakwambia hata ni cha elfu 30
 
T

Trevis

Member
Joined
Jul 9, 2017
Messages
13
Points
45
T

Trevis

Member
Joined Jul 9, 2017
13 45
Brother nakupa ushauri usimpe chochote maana ni wepesi kusahau.ila muoneshe akili yako kwa kufanya vitu vya maana.mfano kuwa na geto kali na safi,usafir mzuri,nunua kiwanja na mtoe out siku moja moja.sio unakaa kwa wazaz halafu unawaza nimpe zawadi atakutana na wenye nazo utalia.
 
mwanazuoni mgeni

mwanazuoni mgeni

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2016
Messages
1,155
Points
2,000
mwanazuoni mgeni

mwanazuoni mgeni

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2016
1,155 2,000
Mimi sioni sababu ya kumpa zawadi we Fanya mambo ya msingi tuu jijenge wewe coz hawa viumbe hata uwape non haisadii ..coz unaweza ukawa MTU wa kujitoa sana na bado ukapigiwa amini usiamini ..ndivyo ilivyo
 
kijana15

kijana15

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
717
Points
250
kijana15

kijana15

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
717 250
yaani ukijua nature ya mwanamke utashangaa sana , maana mwanamke hata apewe dunia nzima hawezi ridhika atataka na kingine, ni nature yao tu
 
culture gal

culture gal

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2017
Messages
6,924
Points
2,000
culture gal

culture gal

JF-Expert Member
Joined May 24, 2017
6,924 2,000
yaani ukijua nature ya mwanamke utashangaa sana , maana mwanamke hata apewe dunia nzima hawezi ridhika atataka na kingine, ni nature yao tu
Mimi sioni sababu ya kumpa zawadi we Fanya mambo ya msingi tuu jijenge wewe coz hawa viumbe hata uwape non haisadii ..coz unaweza ukawa MTU wa kujitoa sana na bado ukapigiwa amini usiamini ..ndivyo ilivyo
Brother nakupa ushauri usimpe chochote maana ni wepesi kusahau.ila muoneshe akili yako kwa kufanya vitu vya maana.mfano kuwa na geto kali na safi,usafir mzuri,nunua kiwanja na mtoe out siku moja moja.sio unakaa kwa wazaz halafu unawaza nimpe zawadi atakutana na wenye nazo utalia.
Hamjaielewa mada..... isomeni vizuri.....

Swali lilikua kwa wakina dada vitu gani wao wanapendelea
 
Pierreeppah

Pierreeppah

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2014
Messages
1,540
Points
2,000
Pierreeppah

Pierreeppah

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2014
1,540 2,000
Tatizo la hawa viumbe hawaridhiki hata umfanyie nin, we umejinyima wee yeye anaona ni kawaida tu. Dawa pekee mpe hela kidogo tu itakayoisha leo au kesho ili awe anakumbuka saa itakapoisha, mfanye siku zote kuwa muhitaji kuliko wewe. Hapo atatambua thamani yako.... Lakini ukijifanya mbabe unamnunulia ploti, gari, paaaap!! Kesho keshakusahau anasaka mwingine amfanyie kitu.
Wanawake hubadili mawazo haraka sana anachokifanya ni kile kilichoko mbele yake kwa mda huu bila kujali humgarim kwa vp baadae, na wanaangalia manufaa ya leo tu na si kesho
 
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
9,014
Points
2,000
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
9,014 2,000
Tatizo la hawa viumbe hawaridhiki hata umfanyie nin, we umejinyima wee yeye anaona ni kawaida tu. Dawa pekee mpe hela kidogo tu itakayoisha leo au kesho ili awe anakumbuka saa itakapoisha, mfanye siku zote kuwa muhitaji kuliko wewe. Hapo atatambua thamani yako.... Lakini ukijifanya mbabe unamnunulia ploti, gari, paaaap!! Kesho keshakusahau anasaka mwingine amfanyie kitu.
Wanawake hubadili mawazo haraka sana anachokifanya ni kile kilichoko mbele yake kwa mda huu bila kujali humgarim kwa vp baadae, na wanaangalia manufaa ya leo tu na si kesho
Nimeipenda
 
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,884
Points
2,000
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,884 2,000
2019 je kuna vipya wameviongeza? mana hii thread yako ilikua 2018
Wadada mnapenda kununua nini ambacho hamtaki kiwe mbali na nyie? Yani kitu/vitu gani hua mnapenda kua navyo kiwe cha kuvaa ama kutembea nacho mahala popote hata ukiwa safarini.

Kitu/vitu gani hua vinawapendezesha macho au mkiwa navyo una feel uko updated
 
M

Mtumishi wa Bwana89

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2018
Messages
1,318
Points
2,000
M

Mtumishi wa Bwana89

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2018
1,318 2,000
Km unaplan ya kumnunulia k2 mchumba wako jiaandae na big disappointment, furaha ya wanawake wengi ni ya mda mfupi baadae anasahau na tena hicho k2 ulichomnunulia km ni handbag siku atakwambia hujawahi kuninunulia hata handbag!
Bwana bwana hawa binadamu sijui wakoje ni wepesi kusahau
 
pem

pem

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
1,583
Points
2,000
pem

pem

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2016
1,583 2,000
Wadada mnapenda kununua nini ambacho hamtaki kiwe mbali na nyie? Yani kitu/vitu gani hua mnapenda kua navyo kiwe cha kuvaa ama kutembea nacho mahala popote hata ukiwa safarini.

Kitu/vitu gani hua vinawapendezesha macho au mkiwa navyo una feel uko updated
 
pem

pem

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
1,583
Points
2,000
pem

pem

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2016
1,583 2,000
Wadada mnapenda kununua nini ambacho hamtaki kiwe mbali na nyie? Yani kitu/vitu gani hua mnapenda kua navyo kiwe cha kuvaa ama kutembea nacho mahala popote hata ukiwa safarini.

Kitu/vitu gani hua vinawapendezesha macho au mkiwa navyo una feel uko updated
 
pem

pem

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
1,583
Points
2,000
pem

pem

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2016
1,583 2,000
NIMEWAMISS SANA..MPO WAPI
Napenda handbag Kali,,,
Vitu navyopenda kuwa navyo safarin ni mtandio mdogo n pedi...
Kuhusu kitu kinachonipendezesha macho ni viatu
Mshkaji mmoja aliwahi kunizawadia... appreciated.
Mie saa kali tu na raba kali, nikiona hv mahali naweza kuganda hat 10mns nashangaa
Napenda viatu, especially a good pair of heels.
pochi nzuri, kitenge au material yoyote nzuri ya kushona na matching lingerie.
Saa na Raba.
Usijal mkuu mi ni eva
vyupiz nzuri pure cotton,gauni kali fupi
Mie sipendi pesa tu ndio isiwe mbali na mimi maana vya kununua vingi navichoka within a week tu.
 

Forum statistics

Threads 1,326,727
Members 509,582
Posts 32,232,539
Top