Wadada mnaotoa masharti wakati wa kugegedana, tazameni hapa


Hashpower7113

Hashpower7113

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
644
Likes
723
Points
180
Hashpower7113

Hashpower7113

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
644 723 180
Baadhi ya wanawake (siyo wote), wamekuwa na tabia inayokera sana wakati wa kugegedana, unamuomba akae hivi yeye anakuwa mkali, anakupangia masharti namna ya kumgegeda, kiukweli inakera sana. Katika pitapita, nikakutana na huyu mhenga ambaye licha ya kuwa na umri wa miaka 75, bado yupo fiti, na amefanikiwa kuopoa kifaa chenye miaka 60 baada ya kuridhishwa na ushirikiano, msikilize.
 

Attachments:

Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
3,448
Likes
6,361
Points
280
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
3,448 6,361 280
bibi anafurahiiiiii
 
espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
49,980
Likes
61,433
Points
280
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
49,980 61,433 280
Haya.
 
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
3,309
Likes
1,617
Points
280
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
3,309 1,617 280
Mizigo ya kuopoa ina masharti balaa
Mala usinishike matiti
Ukimwambia binuka hivi anakwambia oooh siwezi basi alimradi karaha tu
 
mapinduzi daima

mapinduzi daima

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
1,363
Likes
1,807
Points
280
mapinduzi daima

mapinduzi daima

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
1,363 1,807 280
Aione Malkia wangu Sakayo
 

Forum statistics

Threads 1,235,697
Members 474,712
Posts 29,231,067