Wadada jamani tubadilike et

Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
9,429
Points
2,000
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
9,429 2,000
Mkubwa hawezi uliza maswali kama haya!
 
tusipotoshane

tusipotoshane

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2018
Messages
299
Points
500
tusipotoshane

tusipotoshane

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2018
299 500
Habarini wakuu.......
Hivi nyie wadada/ wamama mnaoenda kusafisha kucha mmevaa nguo fupi huwa mnataka nini?.......
Yani nimepita hapa makoroboi kuna mmama mtu mzima tu yani anasafishwa kucha kavaa bonge ya mini ,mapaja yote yako wazi alafu kakaa sehemu ya wazi kila anayepita anamuona ......
Siyo poa! Tubadilike
Mtu mama mtu mzima kwako,kwake na kwa wengine bado mbichi kabisa, kifuani vitu bado SAA 6 sio SAA 12.

Michirizi makalioni hamna kabisa, kwa Mwanza uzee mwisho Usagara na Kisesa.

Vipi we mkuu,hebu njoo royal pub karibu na kahungwa gesti ule supu ya jana iliyochacha.
 
kubwa_Lao

kubwa_Lao

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2015
Messages
914
Points
1,000
kubwa_Lao

kubwa_Lao

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2015
914 1,000
ndio maana waosha kucha wanawala sana kuna mshikaji wangu pale mwenge amewala madada wengi sana
Mwache tu, rafiki yako ana "Nyota ya Ukimwi" inang'aa sana
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,721
Points
2,000
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,721 2,000
Kwanza kwa nini ushindwe kujisafisha kucha zako na miguu yako mwenyewe, Mwanamke ambae anashindwa kusafisha kucha zake na miguu ni mchafu maana hata papuchi sidhani kama inasafishwa

Mwanamke nunua vufaa vyako usafishe kucha nyumbani kwako na umsafishe mumeo pia eboo

Ila mna waumr wapilr...eti namuaga kabisa mume naenda kusafishwa kucha...hahaha
Habarini wakuu.......
Hivi nyie wadada/ wamama mnaoenda kusafisha kucha mmevaa nguo fupi huwa mnataka nini?.......
Yani nimepita hapa makoroboi kuna mmama mtu mzima tu yani anasafishwa kucha kavaa bonge ya mini ,mapaja yote yako wazi alafu kakaa sehemu ya wazi kila anayepita anamuona ......
Siyo poa! Tubadilike
 
mkabasia

mkabasia

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2014
Messages
1,889
Points
1,500
mkabasia

mkabasia

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2014
1,889 1,500
Kwanza kwa nini ushindwe kujisafisha kucha zako na miguu yako mwenyewe, Mwanamke ambae anashindwa kusafisha kucha zake na miguu ni mchafu maana hata papuchi sidhani kama inasafishwa

Mwanamke nunua vufaa vyako usafishe kucha nyumbani kwako na umsafishe mumeo pia eboo

Ila mna waumr wapilr...eti namuaga kabisa mume naenda kusafishwa kucha...hahaha
Huwa hatuagi tukitoka kazini tunaunga hukohuko.
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,721
Points
2,000
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,721 2,000
Huwa hatuagi tukitoka kazini tunaunga hukohuko.
Ndio maana nakwambia umepata mume mpole, wenzio tukitoka ofisini saa kumi na nusu tunahesabiwa muda wa kufika nyumbani kuangalia watoto, kama jam ni kubwa basi saa kumi na moja na nusu uwe nyumbani vinhinevyo kama kuna emergency lazima taarifa inayoeleweka iwepo...halafu pia mi mwenyewe nkiwaza huo muda wa kukaa kUsafishwa kucha na vifaa ambavyo kila mtu anasafishwa navyo, havichemshwi wala haviko katika hali usafi naona bora niwahi nikacheze na wanangu lol
 
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
2,642
Points
2,000
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
2,642 2,000
Habarini wakuu.......
Hivi nyie wadada/ wamama mnaoenda kusafisha kucha mmevaa nguo fupi huwa mnataka nini?.......
Yani nimepita hapa makoroboi kuna mmama mtu mzima tu yani anasafishwa kucha kavaa bonge ya mini ,mapaja yote yako wazi alafu kakaa sehemu ya wazi kila anayepita anamuona ......
Siyo poa! Tubadilike
Mbadilike au wabadilike?
 
Put In

Put In

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2015
Messages
593
Points
1,000
Put In

Put In

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2015
593 1,000
Ndio maana nakwambia umepata mume mpole, wenzio tukitoka ofisini saa kumi na nusu tunahesabiwa muda wa kufika nyumbani kuangalia watoto, kama jam ni kubwa basi saa kumi na moja na nusu uwe nyumbani vinhinevyo kama kuna emergency lazima taarifa inayoeleweka iwepo...halafu pia mi mwenyewe nkiwaza huo muda wa kukaa kUsafishwa kucha na vifaa ambavyo kila mtu anasafishwa navyo, havichemshwi wala haviko katika hali usafi naona bora niwahi nikacheze na wanangu lol
Kweli kabisa hata mimi huo muda sina
 
M

Msukumakizazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2017
Messages
2,138
Points
2,000
M

Msukumakizazi

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2017
2,138 2,000
Habarini wakuu.......
Hivi nyie wadada/ wamama mnaoenda kusafisha kucha mmevaa nguo fupi huwa mnataka nini?.......
Yani nimepita hapa makoroboi kuna mmama mtu mzima tu yani anasafishwa kucha kavaa bonge ya mini ,mapaja yote yako wazi alafu kakaa sehemu ya wazi kila anayepita anamuona ......
Siyo poa! Tubadilike
ulisimama kwanza kusafisha macho? fahari ya macho haifirisi duka.
 

Forum statistics

Threads 1,307,094
Members 502,332
Posts 31,601,440
Top