Wadada jamani tubadilike et

sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
12,418
Points
2,000
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
12,418 2,000
Wife hataki kabisa kusikia haya mambo. Bro natafuta mmoja wa kufanya training
Piga kibiriti..Mi nilishavichoma tangu nianze biashara ya vifuniko..

Training tunaanzia kwa wake zetu..Haina haja ya kupoteza pesa..

Yeah..Tufungue na Massage center
 
mazojms

mazojms

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2017
Messages
490
Points
1,000
mazojms

mazojms

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2017
490 1,000
Habarini wakuu.......
Hivi nyie wadada/ wamama mnaoenda kusafisha kucha mmevaa nguo fupi huwa mnataka nini?.......
Yani nimepita hapa makoroboi kuna mmama mtu mzima tu yani anasafishwa kucha kavaa bonge ya mini ,mapaja yote yako wazi alafu kakaa sehemu ya wazi kila anayepita anamuona ......
Siyo poa! Tubadilike
Kwamba siku hizi wanawake wamekuwa wavivu kiasi cha kulipa mtu awasafishe miguu? Wanaume muwe mnawa massage wake zenu mara mojamoja, maana ndicho wanacho wafanya wafanye hizi taratibu hatarishi.
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
7,513
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
7,513 2,000
Ungemfata pale pale ukamwambia haya maneno..
Habarini wakuu.......
Hivi nyie wadada/ wamama mnaoenda kusafisha kucha mmevaa nguo fupi huwa mnataka nini?.......
Yani nimepita hapa makoroboi kuna mmama mtu mzima tu yani anasafishwa kucha kavaa bonge ya mini ,mapaja yote yako wazi alafu kakaa sehemu ya wazi kila anayepita anamuona ......
Siyo poa! Tubadilike
 
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2017
Messages
1,751
Points
2,000
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2017
1,751 2,000
Kuna siku niliona huyo dada kajiachia halafu hajavaa kufuli hana habari mwenyewe. Aibu niliona mimi
Wapi hapo wenda nami naweza safisha nyota na kuongeza bahati
 

Forum statistics

Threads 1,307,092
Members 502,332
Posts 31,601,348
Top