Wadada jamani tubadilike et

Put In

Put In

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2015
Messages
593
Points
1,000
Put In

Put In

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2015
593 1,000
Habarini wakuu.......
Hivi nyie wadada/ wamama mnaoenda kusafisha kucha mmevaa nguo fupi huwa mnataka nini?.......
Yani nimepita hapa makoroboi kuna mmama mtu mzima tu yani anasafishwa kucha kavaa bonge ya mini ,mapaja yote yako wazi alafu kakaa sehemu ya wazi kila anayepita anamuona ......
Siyo poa! Tubadilike
 
W

Wise E

Member
Joined
May 10, 2019
Messages
96
Points
125
W

Wise E

Member
Joined May 10, 2019
96 125
ndio maana waosha kucha wanawala sana kuna mshikaji wangu pale mwenge amewala madada wengi sana
 
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
3,491
Points
2,000
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
3,491 2,000
Habarini wakuu.......
Hivi nyie wadada/ wamama mnaoenda kusafisha kucha mmevaa nguo fupi huwa mnataka nini?.......
Yani nimepita hapa makoroboi kuna mmama mtu mzima tu yani anasafishwa kucha kavaa bonge ya mini ,mapaja yote yako wazi alafu kakaa sehemu ya wazi kila anayepita anamuona ......
Siyo poa! Tubadilike
embuu achaa na sisi tufaidi bana, waendelee kuvyaa tu.haya upite hapa tunapouza vijimtumba na kiblauzi chako kizuri mteja
 
Glenohumeral joint

Glenohumeral joint

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2017
Messages
1,569
Points
2,000
Glenohumeral joint

Glenohumeral joint

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2017
1,569 2,000
Bila picha siamini
 
Put In

Put In

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2015
Messages
593
Points
1,000
Put In

Put In

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2015
593 1,000
embuu achaa na sisi tufaidi bana, waendelee kuvyaa tu.haya upite hapa tunapouza vijimtumba na kiblauzi chako kizuri mteja
Nammeshafaidi sana....napita hapo
 

Forum statistics

Threads 1,307,084
Members 502,332
Posts 31,601,095
Top