Wadada jamani nikiwa kwa miguu pia mnipage basi tabasamu kama nikiwa nadrive

mbere

JF-Expert Member
Mar 5, 2015
6,909
2,000
Hivi wadada? Kwanini msiwe mnanikenulia na kunipa hiii!!!! nikiwa kwa miguu tu?
Mna nini wadada? Please naitaji smaile zenu pia nikiwa kwa miguu
Please
Ni matarajio yangu kuwa ombi langu litakubaliwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom