Wachungaji wa Kisabato Wachana mashairi ya Hip Hop kanisani

Jasusi Mbobezi

Senior Member
May 17, 2020
195
1,000
Hawa ni wachungaji wa Kisabato wakichana jukwaani, huyu wa pili ni mkali sana wa flow, sina hakika na usahihi wa hili jambo ila

Wameonesha uwezo mkubwa.

 

zed B

JF-Expert Member
Jul 12, 2018
956
1,000
Kuiga iga kubaya kulazimish kumtukuta Mungu kupitia hip Hop. Kuna kanisa nasali kipengele cha nyimbo aise siyo. Sebene kweli church kweli
 

King tox

Senior Member
Aug 7, 2021
156
250
Kazi ya mapokeo hiyo yaani sijui hata tunakoelekea kwa kweli ila ni hatari sana kwa kizazi kipya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom