Wachina wasipewe miradi ya barabara inayopita hifadhi za taifa


M

mmteule

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,982
Likes
1,682
Points
280
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,982 1,682 280
Wana jf......mali zetu zinatoweka kwa kiwango cha kutisha....tembo wanateketea, twiga wanapandishwa ndege sijui hali itakuwaje baada ya miaka kumi ijayo??????
Wito wangu, wenzetu wachina meno ya tembo na nyara nyinginezo za taifa ambazo ziko kwenye hifadhi yetu ni zaidi ya vijisenti tunavyowapa kujenga barabara....... Huo ndio urithi wetu, hiyo ndio amana yetu inakuwaje serikali inawapa fursa wageni kufika huko hifadhini wakiwa peke yao eti wanajenga barabara.....????????? Mnajidanganya, wenzenu mchana wanajenga barabara usiku wanavuna nyara zetuuuuuuuuu....
Viongozi amkeni jamaniiiiiiiiiiii.......
Msiwape barabara za hukooooooooooooooo.... Mwenye maskio na asikie
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,222
Likes
5,036
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,222 5,036 280
mkuu hoja yako ni sahihi kabisa,tatizo viongozi wetu wakihongwa safari ya china basi wanasaini mkataba
 
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,982
Likes
1,682
Points
280
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,982 1,682 280
mkuu hoja yako ni sahihi kabisa,tatizo viongozi wetu wakihongwa safari ya china basi wanasaini mkataba

mkuu ukipewa taarifa sahihi na watu walio karibu na hawa wachina utalia mpaka uzilai....... Kumbe kuna sehemu zingine wanaomba kuchimba kifusi cha kuweka barabarani theni wakikuta madini wanachimba unakua mradiiiiii kimia kimiaaa. Aiseeeeeee
 
M

makeda

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
246
Likes
26
Points
45
M

makeda

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
246 26 45
Wanajilipa vijisent vyao walivochangia kujenga uwanja wa taifa.
 

Forum statistics

Threads 1,250,505
Members 481,371
Posts 29,736,013