Wachina noma


shanature

shanature

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
738
Likes
38
Points
45
shanature

shanature

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
738 38 45
Binti mmoja alizaa na Mwanaume Mchina. Baada ya miezi michache, mtoto akafariki. Katika majonzi binti alikuwa akilia na kulalamika, nilijua tu, nilijua tu, nilijua tu. Baada ya mazishi wakamwuliza, kwa nini ulilia ukisema nilijua tu? Akasema, niliambiwa kuwa vitu vingi vya kichina havidumu muda mrefu.
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
binti mmoja alizaa na mwanaume mchina. Baada ya miezi michache, mtoto akafariki. Katika majonzi binti alikuwa akilia na kulalamika, nilijua tu, nilijua tu, nilijua tu. Baada ya mazishi wakamwuliza, kwa nini ulilia ukisema nilijua tu? Akasema, niliambiwa kuwa vitu vingi vya kichina havidumu muda mrefu.
mh but huyu ni mtu si kitu !
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
335
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 335 180
Kama haichekeshi vile.....
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,353
Likes
4,835
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,353 4,835 280
Kwa hiyo mtoto alikuwa feki! Lol!!
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Duh!hii kali kwelikweli!
 
R

Ressy

New Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
3
Likes
0
Points
0
R

Ressy

New Member
Joined Nov 23, 2010
3 0 0
TANMO acha kumzingua mshkaji. Ila some times kweli so kivile sana.
 

Forum statistics

Threads 1,239,007
Members 476,289
Posts 29,339,774