Wachimbaji wanne wafa Geita kwa kufukiwa na kifusi

kirerenya

JF-Expert Member
Aug 27, 2013
1,692
2,000
ggg.jpg

Geita.Wachimbaji wadogo wanne wamekufa baada ya kufukiwa na kifusi katika machimbo madogo ya nyamalimbe yaliyopo wilayani Geita mkoani hapa.

Watu saba walifukiwa ambapo kati yao watatu wameokolewa na wamelazwa katika Kituo cha Afya Katoro.

Tukio hilo limetokea saa mbili asubuhi. Mkuu wa Wilaya ya Geita Herman Kapufi amethibitisha kutokea kwa tukio hilo.

Chanzo: Mwananchi
 

Ghazwat

JF-Expert Member
Oct 4, 2015
21,432
2,000
Machimbo haya sasa yanazidi kugharimu maisha ya watu

Poleni sana waathiriwa wote wa mkasa huo wa ajali ya mgodi
 

kisikiji

JF-Expert Member
Feb 2, 2015
2,533
2,000
Wakifa kidogo hivi usituambie sisi tunataka wengi ili tukusanye rambirambi sawa.
R I p watafutaji.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom