Wachezaji wa Simba Wazuiwa Uwanja wa Ndege Nigeria


K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2006
Messages
3,256
Likes
46
Points
135
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2006
3,256 46 135
Huu ni mfano wa ubabaishaji katika mpira wa Bongo!

Simaba wanatarajia kucheza na Enyimba huko Aba keshokutwa katika mechi ya klabu bingwa barani Afrika.

Kuna taarifa kwamba wachezaji wawili wa klabu ya Simba; Ramazani Waso na Moses Odhiambo wamekataliwa viza kuingia Nigeria kwa sababu hawakuwa na vibali vya kufanya kazi Tanzania.

Inasemekana wote wana vibali vya zamani ambapo Odhiambo ana kibali cha timu ya Moro United na Waso ana kibali cha kuchezea Yanga ambavyo havikukubaliwa na maafisa uhamiaji wa Lagos kwa vile timu waliyokuwa wanaitegemea ni Simba.

Inasemekana wamepakiwa katika ndege inayofuata kurejea nyumbani.

Alipoulizwa kiongozi mmoja wa "fwati" kuhusu hilo, alisema Simba walikwenda kuomba vibali siku mbili kabla ya safari.
 
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2006
Messages
3,256
Likes
46
Points
135
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2006
3,256 46 135
Yametimia!

Enyimba 4 Simba 0
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
8,853
Likes
12,784
Points
280
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
8,853 12,784 280
Madawa ya kulevya
 

Forum statistics

Threads 1,235,856
Members 474,755
Posts 29,238,693