Wachezaji wa Bongo kukimbilia soka la kulipwa nje na kuishia kusugua benchi

Atomic orbital

Senior Member
Sep 27, 2020
143
250
Kumekuwa na wimbi kubwa la wachezaji wanaotoka league kuu Tanzania bara na kwenda kucheza soka la kulipwa nje ya nchi wakiishia kusugua benchi na kupoteza ramani.

1: Shaban Idd chilunda
2: Eliud ambokile
3: Kichuya
4: Adam salamba

Wengine unaweza kuongeza idadi. Tunakwama wapi Watanzania?
 

mtena

JF-Expert Member
Jan 24, 2014
2,104
2,000
Kuna wakati umri unaenda inabidi ukubali kwenda kusugua bench nje ya nchi kwa ajoli ya masilahi mapana ya maisha tako ya baadae

Ila mpaka Leo cjawah kupata jibu non kilichomrudisha Boban kutoka darmark kurudi bongo

Au alikuwa ameimis ile mibangi yake?
 

moudgulf

JF-Expert Member
Jan 23, 2017
89,168
2,000
Benchi linakupa changamoto ya kuongeza bidii kwenye mazoezi na kuimarisha nidhamu yako.

Benchi ni sehemu ya mchezo, hata hapa nyumbani kuna wachezaji.kadhaa wanaishia bench na bado hawajakata tamaa.
Nawatakia kila la kheri watanzania wote walio nje ya nchi hii kutafuta maisha
 

dojonase

JF-Expert Member
Aug 10, 2017
1,052
2,000
Mbona ujataj amid mao mkami uyu ni first eleven na kitamba cha ucampten anavaa siku moja moja..sio kwa mabaya na mazuti tajeni
 

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
4,645
2,000
Kuna wakati umri unaenda inabidi ukubali kwenda kusugua bench nje ya nchi kwa ajoli ya masilahi mapana ya maisha tako ya baadae

Ila mpaka Leo cjawah kupata jibu non kilichomrudisha Boban kutoka darmark kurudi bongo

Au alikuwa ameimis ile mibangi yake?
Huyu jamaa angekomaa wakati ule, nina uhakika kwa sasa angekuwa anajilia tu mafao yake huko ughaibuni huku akiwa na watoto wake machotara!

Ila ndiyo hivyo tena.
 

ze-dudu

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
11,856
2,000
Kumekuwa na wimbi kubwa la wachezaji wanaotoka league kuu Tanzania bara na kwenda kucheza soka la kulipwa nje ya nchi wakiishia kusugua benchi na kupoteza ramani.

1: Shaban Idd chilunda
2: Eliud ambokile
3: Kichuya
4: Adam salamba

Wengine unaweza kuongeza idadi. Tunakwama wapi Watanzania?
bora benchi la mbele kuliko la bongo.....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom