Wachezaji wa bongo badala ya Mkude kuwaza kucheza nje ya nchi anawaza kwenda Yanga


M

Mpira wa kona

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2016
Messages
350
Likes
336
Points
80
Age
49
M

Mpira wa kona

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2016
350 336 80
Wachezaji wa Tanzania nimeamini Elimu in tatizo kubwa kubwa sana.
Mchezaji aking'ara katika Klabu ya Simba anawaza kujiunga Na Yanga Na aking'ara Klabu ya Yanga anawaza kujiunga Na Simba.

Mfano in Mchezaji Simon Msuva anatamani klabu ya Simba imsajili vivyo hivyo Na mchezaji Mkude wa Simba. Nilitegemea wachezaji hao wangemwomba mchezaji Samatta awape mbinu za kucheza soka nje ya Tanzania badala yakuzunguka Yanga, Simba , Mtibwa ,Mbeya city Na Azam.

Ninachokiona Kwa wachezaji wetu no pamoja Na Elimu ndogo, Tamaa ya vijisenti vya Manji Na Mo.
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,228
Likes
2,348
Points
280
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,228 2,348 280
Wachezaji wa Tanzania nimeamini Elimu in tatizo kubwa kubwa sana.Mchezaji aking'ara katika Klabu ya Simba anawaza kujiunga Na Yanga Na aking'ara Klabu ya Yanga anawaza kujiunga Na Simba.Mfano in Mchezaji Simon Msuva anatamani klabu ya Simba imsajili vivyo hivyo Na mchezaji Mkude wa Simba.Nilitegemea wachezaji hao wangemwomba mchezaji Samatta awake mbinu za kucheza soka nje ya Tanzania badala yakuzunguka Yanga, Simba , Mtibwa ,Mbeya city Na Azam.Ninachokiona Kwa wachezaji wetu no pamoja Na Elimu ndogo, Tamaa ya vijisenti vya Manji Na Mo.
Kwa kiwango kipi akacheze nje?
 

Forum statistics

Threads 1,274,695
Members 490,785
Posts 30,521,472