Wachezaji Bongo waliovuma kwa muda mfupi kisha wakapotea kwenye soka


M

mugosha

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
659
Likes
253
Points
80
M

mugosha

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
659 253 80
1. David Mihambo, kule tu kuhamia Simba akaishia hapo hap. Nadhani kibadeni pia alichangia kumumaliza, alipenda sana kumtumia Abdul Mashine ambae naye hakudumu
2. James Nestory: Ile tu kutoka biashara Shy kwenda simba ndo ukawa mwisho wake
3. Michael Paulo: alivyovuma kajimix kidogo, ndo ikawa mwisho wake
4. .........
 
magnifico

magnifico

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2013
Messages
4,393
Likes
4,659
Points
280
magnifico

magnifico

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2013
4,393 4,659 280
Simba alimtoa Zamaleki au ulikuwa hunazaliwa ?

Sent using Jamii Forums mobile app
Tatizo kubwa hapa JF watu hawasomi ili waelewe, wanasoma ili wamalize wajibu. Niliposema tungezima kelele za Simba kumtoa bingwa mtetezi we umeelewa timu gani hapo naongelea kama sio Zamaleki?! Au ndio umbumbumbu wenyewe?!
 
K

Konaball

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
2,484
Likes
1,050
Points
280
K

Konaball

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
2,484 1,050 280
Tatizo kubwa hapa JF watu hawasomi ili waelewe, wanasoma ili wamalize wajibu. Niliposema tungezima kelele za Simba kumtoa bingwa mtetezi we umeelewa timu gani hapo naongelea kama sio Zamaleki?! Au ndio umbumbumbu wenyewe?!
Baada ya mbumbumbu msemaji naye kawaongezea lingine wapumbavu
 
VOICE OF MTWARA

VOICE OF MTWARA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
2,474
Likes
65
Points
145
Age
30
VOICE OF MTWARA

VOICE OF MTWARA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
2,474 65 145
Abuu Ramadhan Amokachii. Aklikuwa forward mzuri akisaidiwa na kiungo Thomas Baraza. 2 Rajab mwinyi. 3 shamte ally
 
FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2017
Messages
2,034
Likes
3,031
Points
280
FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2017
2,034 3,031 280
Abuu Ramadhan Amokachii. Aklikuwa forward mzuri akisaidiwa na kiungo Thomas Baraza. 2 Rajab mwinyi. 3 shamte ally
Mwinyi Rajab kiungo wa Kirundi aliyekuja bongo na kucheza vilabu vyote viwili vya Simba na Yanga.
 
FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2017
Messages
2,034
Likes
3,031
Points
280
FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2017
2,034 3,031 280
Ramadhan Chombo Redondo
 
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
4,785
Likes
8,626
Points
280
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
4,785 8,626 280
mkuu umenifanya nimpigie simu mdg wangu maana huyu jamaa alipo sajiliwa simba na bwana mdg kupata bahati ya kumwona alitamba sana hadi nikawa namwita mwombeki hahahahahaha
 
chilonge

chilonge

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2014
Messages
668
Likes
514
Points
180
chilonge

chilonge

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2014
668 514 180
Erick Majaliwa, kiungo mmoja mwenye umbile haswa la mpira alicheza Simba. Alipendwa mno na Mwl. Neider dos Santos ila ndio ng'ombe wa maskini tena..!
 
Twamo

Twamo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2017
Messages
938
Likes
1,254
Points
180
Twamo

Twamo

JF-Expert Member
Joined May 27, 2017
938 1,254 180
John Thomas Masamaki alicheza kwa kiwango kikubwa Mtibwa kisha akachez a kidogo Simba! Sijui yuko wapi huyu mwamba!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,459
Members 485,588
Posts 30,122,935