Wachagga wanaiba na kukopa ili wafanye biashara, sisi tunaiba na kukopa ili tufanye sherehe.

Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
44,764
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
44,764 2,000
Ni wiki ya pili Sasa mtaani kwetu Kuna sherehe, jamaa kafunga mtaa, anatulisha na kutunywesha. Mabufee ni kuanzia asubuhi hadi usiku.
Leo niomeona kwenye gazeti, jamaa mfanya sherehe anatafutwa na Polisi kwa kumuibia mwajiri wake.
GuDume nakutafuta sana
 
S

Sendoro Mbazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2013
Messages
967
Points
250
S

Sendoro Mbazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2013
967 250
Maisha ni kwa ajili ya nafsi. Na kwa kuwa maisha ni mafupi kwann nijitese kwa kujinyima halafu niwekeze wajanja wanakuja kujipigia kiulainiiiii.

Marehemu Mengi si ameacha matirioni, yanamsaidia nn?

Maisha ni leo na kwa ajili ya mtafutaji tu.
Duh

Huu sasa ndio uchoyo na ubinafsi wa kiwango cha SGR
 
Aikambee

Aikambee

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2017
Messages
2,863
Points
2,000
Aikambee

Aikambee

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2017
2,863 2,000
Wewe una mapepo ya kulialia na kulalamika

Sasa wewe jizee lizima unaleta umbea humu eti mtu kafanya sherehe mtaani na ulienda kudowea.

So, what?

Hiyo nayo ni habari?

Halafu ukaweka na kabila la Wachagga.

Yaani mtu kafanya sherehe kwake na pesa yake, halafu kichwani linakuja wazo la kuwasema Wachagga.

Iweje uone sherehe halafu mawazo yako yawaze Wachagga?

Macho na ubongo wako havina ushirikiano siyo? Kwamba macho yakiona Sherehe, ubongo unapelekewa taarifa kwamba Wachagga ni wezi.

Uwe unakua basi!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
44,764
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
44,764 2,000
Ukimaliza kulialia utanyamaza. Umesikia ehh
Sasa wewe jizee lizima unaleta umbea humu eti mtu kafanya sherehe mtaani na ulienda kudowea.
So, what?
Hiyo nayo ni habari?
Halafu ukaweka na kabila la Wachagga.
Yaani mtu kafanya sherehe kwake na pesa yake, halafu kichwani linakuja wazo la kuwasema Wachagga.
Iweje uone sherehe halafu mawazo yako yawaze Wachagga?
Macho na ubongo wako havina ushirikiano siyo? Kwamba macho yakiona Sherehe, ubongo unapelekewa taarifa kwamba Wachagga ni wezi.
Uwe unakua basi!
 
K

Kyachakiche

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2009
Messages
964
Points
250
K

Kyachakiche

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2009
964 250
Kwanza tuwekane sawa, WACHAGA si WEZI.....Kama ni wezi mtu aweke data hapa.
 
AbaMukulu

AbaMukulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2018
Messages
1,292
Points
2,000
AbaMukulu

AbaMukulu

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2018
1,292 2,000
Kwanza tuwekane sawa, WACHAGA si WEZI.....Kama ni wezi mtu aweke data hapa.
Inafanywa mob justice.
Hivi yule alietuambia 1b ni vijisenti nae ni mchaga??
Yule aliesema 10mil ni hela ya mboga alikuwa mchaga??
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
44,764
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
44,764 2,000
Wamekuibia nini wewe fukara?
Una matatizo ya akili wewe, unawezaje kujua wealth ya mtu ambaye hata humfahamu? Mimi sio fukara na kwetu ufukara hauna nafasi.
Hekima ni kutafakari kabla hujaandika.
 

Forum statistics

Threads 1,304,903
Members 501,587
Posts 31,531,248
Top