Wachaga wawa vivutio; kupungua kwa foleni Dar | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachaga wawa vivutio; kupungua kwa foleni Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 23, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,209
    Likes Received: 3,142
    Trophy Points: 280
    Kama ningekuwa karibu na Mungu ningemwomba kilwa mwezi uwe December;;wapendwa sijui huko mbagala kimara ila wa huku maporini tegeta mwenge mpaka mjini barabara nswano kabisa
    Hili lilinifanya kutafuta sababu maalum na kuakikishiwa na mmoja wa maofisa wapolisi barabarani anaependa sana kukaa pale morocco kwamba WACHAGA ndio walkuwa wakijaza magari yao


    Kutokana na muda hu wa kuhesabiwa wengi wamefungia magari majumbani mwao na wengine kusemekana hata watoto awagusi maana funguo wameondoka nazo ..kwa kweli hili kwanza napenda
    kuwapongeza mashemeji zangu kwa kuwa mlijiandaa kweli wakati mnakuja dar toka uru/marangu/rombo/kiraracha/kishumundu nk

    Pili nawapongeza kwa kujali mila maana wengi wa waliobaki hapa nawahakikishia wazazi wao wanakufa maskini na njaa hata kwenda mbeya singida na mbaya zaidi wengine hapo morogoro naamini kwa hili mliobakia embu tuachieni wapogoro barabara zetu ikifka dec mwende kwenu jamani mnataka kututtesa janaury mpaka dec loh!!!


    K wa mara nyingine nawapongeza kwa kujaza hii mikopo ya japan maana walikuwa wanahangaika sana wapi wataimwaga ila kwa ili mungu atowwaacha kwa rehema zenu

    kwa kumalizi
    SHIMBONYI MAI/MBE KANYI,HAPPY EASTER!!OTE HAPPY EID MUBARAK!!MBUTANA ,NGACHANGANYIKIO BANA!!OOHH HAPPYBIRTHDAYii WAI NGASUKO ULALU!! HAPPY CHAGGADAY!!CHA NGAMKUMBUO MALYA,MOSHI,MAKAWIA,LYIMO,MOSHA,NGULI NA WOSE ::MERRY XMASS N HAPPY NEW YR 2011

    NACHO NAKUWIA NGIICHI KABISA

    ULAKUCHA
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mkuu hii sio kweli wengi wamepaki magari yao kwa ajili kuepuka ajali za kijinga na kizembe.

    Alafu foleni mbona kama kawa maeneo ya Morogoro road
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha ha P Didy as always- Hilarious
     
  4. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,479
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    PURPLE: AMBAYO MINGI MVUA IKINYESHA...NAYO INACHAPA USINGIZI NA INAGOMA KUWAKA:teeth:
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,209
    Likes Received: 3,142
    Trophy Points: 280
    umeonaaaa eeehhhh

    mkuu f80

    nimesema kwa upande wetu wa porini tegeta mwenge mpaka posta
    nyie wa morogoro yawezekana mmejaliwa na wahaya wengi uko awataki kurdi kwao sie wachaga kila baada ya nyumba now tunakula kuku mpaka january 5-10 kasheshe inaanza tena angalau sikukuu tunakula kwa umma...kuna chumba cha bur mwezi mmoja huku boko ukikipenda unalipia miezi 3 mitatu karibu uonje ladha hata usipopenda unakuwa ushapata mana tunayokula wenzako..
     
  6. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,606
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Oiyo ngiki uuta kunu mrini mpaka inu, enda kanyi undeirikira wasauyo, ulawashime wesa shayo, macha na msaki kwamba ngiwairikira
     
  7. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,056
    Likes Received: 3,416
    Trophy Points: 280
    Hii mada imekaa kiutani utani lakini ina ukweli ndani yake siku mbili tatu foleni za magari zimepungua sana mjini nikajiuliza kulikoni pengine Pdidy katengua kitandawili.
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Na oweny ngiwairika wooose mbeee
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,209
    Likes Received: 3,142
    Trophy Points: 280
    nukundi inyi ngiende kanyi alafu nungikapie mka oko ama nuore maana gan mbe kanyi..wahi ngimuwohi ngitafuta nauli ya mka naende amoyi afadhali nakapwe na wakwe kuliko vijana oooh mjini waore ngero wekusalua kila andu wahi aore mka ngilemkapa wanda mpka kachanganyikio kabisa..oooottteeee odemdede ngienda fo ulakusokichotarimo mbekanyi
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,209
    Likes Received: 3,142
    Trophy Points: 280
    mi nafikiri soln dec twenden kwetu jamani tuachien wazaramo nchi yao
     
  11. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Jam imehamia Moshi mjini.

    Mi sijawahi kuona migari miiingi namna hii huku Moshi.
     
  12. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wachagga wengi wanaishi Kimara! so was hoping kwamba foleni yetu ya kuanzia Shekilango mpaka Kimara mwisho ingepungua kipindi hiki!

    Nadhani foleni imepungua kwa sababu ya watoto kufunga shule - kama ilivyokuwa mwezi wa 6 -7!

    Anyways kwa wale wachagga waliochukua uamuzi wa kwenda Milimani heshima sana na mkumbuke kutuletea Mbege japo boora moja!
     
  13. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,056
    Likes Received: 3,416
    Trophy Points: 280
    Mkuu nakupa experience ya Arusha hakuna foleni tangu j3.
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,563
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mkuu kama ww sio mpare omba radhi hapa
     
  15. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Huo ujinga wenu upelekeni moshi,magari yote ya dsm ni ya wachaga,
     
  16. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkishanunua vigari vyenu used,mnajiona bora kuliko makabila mengine
     
  17. kimsboy

    kimsboy JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2016
    Joined: Oct 17, 2016
    Messages: 1,606
    Likes Received: 1,269
    Trophy Points: 280
    aikaa
     
  18. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2016
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 20,130
    Likes Received: 10,046
    Trophy Points: 280
    Siku hizi kuna mod kabisa katengwa kwa ajili ya kuedit mwandiko wako
     
  19. B

    Babati JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2016
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 20,520
    Likes Received: 12,763
    Trophy Points: 280
    Mkuu huo uandishi wako, yataka moyo sana.
     
  20. kopites

    kopites JF-Expert Member

    #20
    Dec 25, 2016
    Joined: Jan 28, 2015
    Messages: 4,516
    Likes Received: 3,761
    Trophy Points: 280
    Daah,uzi wa toka 2010 huu!..
     
Loading...