Wacha kuangalia jukwaa la wakubwa ukiwa ofisini. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wacha kuangalia jukwaa la wakubwa ukiwa ofisini.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by manuu, Jul 1, 2012.

  1. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,989
    Likes Received: 9,273
    Trophy Points: 280
    Juzi ndiyo nilijua kumbe JF kuna jukwa la kikubwa baada ya kumkuta Assistant wangu akiwa amekuza picha ya kikubwa kwenye screen yake.
    Ilikuwa majira ya saa tano asubuhi tupo ofisini sasa kuna file nilikuwa nataka kuonyeshwa lipo saved sehemu gani.
    Sinikatoka ofisi niliokuwepo kwenda kwenye ofisi alipo Assistant wangu ni binti ile kuvungua mlango wa ofisi yake nikaona anaangaika na mouse kama vile imegoma nilipofika nikaenda moja kwa moja kwenye kompyuta yake huku nikiwa namuuliza anielekeza file fulani amelisave wapi?
    Ghafla nikakuta Srceen yake imejaa picha ya watu wakiwa wanafanyamapenzi mbaya au nzuri zaidi akiwa ameikuza hiyo picha yaani ipo full screen.Nikashtuka kuona hiyo picha mara na yeye akanyanyuka akatoka nje huku akiwa kapanic sana nikataka kui cancel ile picha kwenye ndo nikagundua Mouse yake ilikuwa imegoma wakati nachomoa ile mouse na ku-insert tena sababu ni USB mouse ndo nikapata mda wa kuangalia vizuri nikagundua kumbe JF kuna jukwaa la wakubwa.
    Ila yule binti alipaniki sana sababu kwanza ndiyo fresh katoka chuo ndiyo ajira yake ya kwanza so anyway.....
    Ushauri wangu kwa wote tuwe makini sana na haya majukwa ya watu wakubwa tuwapo kazini yasije wakuta yaliyomkuta huyu binti.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,697
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Ungeyasemea kule kule ukubwani.
     
  3. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,989
    Likes Received: 9,273
    Trophy Points: 280
    Mamndenyi kule mimi sina access napo kabisa tena kabisa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,053
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    Na ukamjua ni member gani?
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,697
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Tena hakufai kabisa.

     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    asante kwa kutujulisha kuwa wewe ni bosi....hongera...
     
  7. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Naomba nisamehe, nimekoma sitarudia tena.
     
  8. Kirchhoff

    Kirchhoff JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2016
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,630
    Likes Received: 1,184
    Trophy Points: 280
    Preta uliwezaje kujiunga JLW?
     
  9. Abra One

    Abra One JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2016
    Joined: Jun 11, 2013
    Messages: 822
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 60
    Juzi ndiyo nilijua kumbe JF kuna jukwa la kikubwa baada ya kumkuta Assistant wangu akiwa amekuza picha ya kikubwa kwenye screen yake.
    Ilikuwa majira ya saa tano asubuhi tupo ofisini sasa kuna file nilikuwa nataka kuonyeshwa lipo saved sehemu gani.
    Sinikatoka ofisi niliokuwepo kwenda kwenye ofisi alipo Assistant wangu ni binti ile kuvungua mlango wa ofisi yake nikaona anaangaika na mouse kama vile imegoma nilipofika nikaenda moja kwa moja kwenye kompyuta yake huku nikiwa namuuliza anielekeza file fulani amelisave wapi?
    Ghafla nikakuta Srceen yake imejaa picha ya watu wakiwa wanafanyamapenzi mbaya au nzuri zaidi akiwa ameikuza hiyo picha yaani ipo full screen.Nikashtuka kuona hiyo picha mara na yeye akanyanyuka akatoka nje huku akiwa kapanic sana nikataka kui cancel ile picha kwenye ndo nikagundua Mouse yake ilikuwa imegoma wakati nachomoa ile mouse na ku-insert tena sababu ni USB mouse ndo nikapata mda wa kuangalia vizuri nikagundua kumbe JF kuna jukwaa la wakubwa.
    Ila yule binti alipaniki sana sababu kwanza ndiyo fresh katoka chuo ndiyo ajira yake ya kwanza so anyway.....
    Ushauri wangu kwa wote tuwe makini sana na haya majukwa ya watu wakubwa tuwapo kazini yasije wakuta yaliyomkuta huyu binti.


    Sasa umeshamfuta kazi?
     
Loading...