Wabunge wote vijana kwa tiketi ya CHADEMA kutikisa mkoa tarajiwa wa GEITA kwa siku 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wote vijana kwa tiketi ya CHADEMA kutikisa mkoa tarajiwa wa GEITA kwa siku 3

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Idimulwa, Feb 12, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nikuanzia tarehe 03-05 Machi,2015 ni Geita Mjini,kata ya Nkome na Buselesele:Mnyika,Mdee,Zito,Lema,Silinde,Wenje,Higness nk.Kifupi ni wabunge wote vijana kupitia CHADEMA(wakuchaguliwa na wa viti maalumu).

    Karibuni wote.
     
  2. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante kwa taarifa mkuu! ******* hadi 2015 watakuwa wameshanyanyua mikono juu.
     
  3. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Big up cdm,mpango huo uende mbali zaidi, kwa mpango huo kama mtapita walau wilaya moja kila mkoa @mwaka ni lazima kieleweke.MH.ZITO NIKUTAARIFU KWAMBA KOROGWE UNASUBIRIWA KWA HAMU KUBWA KUTOKANA NA ******ZAO WANALOIOTA MCHANA KUTWA!
     
  4. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa maamuzi, kwa kufanya hivyo tutakuwa tumepiga mbwa na mwenye mbwa,cku nyingi makamanda munasubiriwa ,ki ukweli nkome ccm haipo ila wananchi wanalazimishwa tu, mwaka jana wananchi waliandamana kumkataa diwani wa ccm ambapo kamakawa dola ilitumika ,mwananchi mmoja alpigwa risasi na kufa na wengine kujeruhiwa. Mabaloz wa ccm walisha hama chama. Njooni mvune,mavuno ni mengi mno.MUNGU IBARIKI TANZANIA,MUNGU BARIKI HARAKATI.
     
  5. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wabunge wote vijana....u mean hadi selasini au shibuda??
     
  6. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Nna hamu sana ya kumsikiliza kijana we2 godbless lema
     
  7. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 647
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mkuu unasubiriwa kwenye ile thread yako ya Uzini ukatoe ufafanuzi wa kile ulichosema kuhusu matokeo ya uchaguzi
     
  8. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,643
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha! Keshasahau mkuu....anakimbilia kuanzisha thread na kuziacha hewani.
     
  9. M

    Makupa JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,739
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wenje ana miaka mingapi
     
  10. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wasiishie mjini waende hadi vijijini huko ndiko tunakoibiwa kura.
     
  11. jobe ayoub

    jobe ayoub JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bigup kwa harakati zenu za kutoa elimu ya uraia,japo maggamba wanaona ni uhaini.
    zitto& mnyika+ mdee,ongozeni harakati hizo kwa amani,nawaaminia.
    Lema,nakukubali sana,naku-feel more than i can say.harakati zako za arusha zisambaze nchi nzima.
    wakati maggamba wananyukana NA POSHO ZAO,nyie mnakata mbuga..
    BIG-UP CHADEMA.
     
  12. j

    jigoku JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,335
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hongera kwa juhudi hizo na asanta mkuu kwa taarifa
     
  13. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Je ni habari za uhakika hizi?
     
  14. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hii Mikoa ya kuanzishwa kisiasa ipo Kazi........... Kabla ya uanzisha Mkoa wangejegha mahospitali na huduma muhimu za kijamii. Hatua ya mwisho ndio waweke uogozi wa Kisiasa.
     
  15. T

    Terex Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ndugu wana JF kutakuwa na mkutano mkubwa sana utakaofanywa na wabunge wote vijana wa chadema kuanzia tarehe 3-5 machi mwaka huu,pia watafanya shughuli mbalimbali za kufungua matawi sehemu mbalimbali katika mkoa wetu tarajiwa wa Geita ikiwa ni pamoja na kuingiza wanachama wapya.Vilevile kutakuwa na harambee kwa ajili kujenga chama ktk wilya ya geita,shughuli itaongozwa na kamanda mkuu RODGERS RUHEGA mbunge mtarajiwa 2012,nawasilisha.:poa:poa​
     
  16. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,522
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri katika mapambano,huyo mbunge mtarajiwa wa 2012 kuna uchaguzi wapi?
     
  17. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heshma kwako mkuu! Munasubiriwa kwa shauku kubwa sana ,raia wanahitaji uamsho kwani maisha bora kwao hayaonekani .Kuanzia kata ya Nzera hadi Nkome raia wamechoka sana,njooni mavuno ya kutosha. Kamanda Rogerz analifahamu hilo.TUKO PAMOJA MAKAMANDA.
     
  18. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,481
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Aiseee,
    Hiyo imekaa njema.
    Rogers Ruhega alimshinda yule Mlevi Max aliyepigwa BAN bungeni kwa kulewa hadi mjengoni.
    Kila la kheri wana Geita.
    Nitajitahidi nije niwaunge mkono, kwa sasa niko hapa Arusha nilifika kusikiliza kesi ya Mh. Lema
     
  19. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,588
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mbona mie nilisikia alishika **** la muhudumu wa mjengoni ambae ni mke wa mtu?

     
  20. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #20
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,585
    Trophy Points: 280
    Nipo Geita.Kwa kweli Geita ni promising constituency kwa opposition.Hali iliyopo ni mbaya,wenyeji kugeuzwa wakimbizi na wageni.Hali ya Geita haina tofauti na jimbo la Ogun Niger-Delta enzi za harakati za Ken Sarowiwa.

    Vijana wanahujumiwa na wawekezaji wa kikaburu wakishirikiana na polisi.
     
Loading...