Wabunge wetu: Wapiga U turn kwenye fao la kujitoa kwenye Pension Funds


Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
104
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 104 145
Itakumbukwa wabunge wetu vijana mmoja CCM na Mwingine CDM. Walipigia kelele sana kama watetezi wa wanyonge wakisema wafanyakazi waruhusiwe fao la kujitoa.

Ukimbukwe pia hakuna kitu kinaitwa fao la kujitoa bali ukweli ni kujitoa/kujifuta kabisa kuwa mwanachama wa mfuko husika.

Kwa kuwa kama kawaida vyombo vyetu vya habari havidadisi mjadala ulikuwa na nguvu kupita maelezo na wabunge hao vijana wakaonekana watetezi wakubwa. ilifikia mahali wakaanza kushindana kwamba ni nani kweli mwanzilishi wa hoja.

Kama ilivyokawaida nakumbuka Zitto Kabwe alipinga hoja hiyo bila kujali angeonekana sio mtetezi wa vijana. Alifanya hivyo akijua hilo jambo likukuwa event/tukio tu ambalo baada ya muda mfupi wengi wangeelewa kwamba maoni hayo yalikuwa ya kuwapeleka wananchi chaka.

Turudi kwenye hoja. Mara baada ya wabunge wenyewe kupitia kamati ya huduma za jamii kuzuri nchi mbalimbali ni wao wenyewe tena, hata sio serikali wameshauri hoja hiyo ipuuzwe bali watafute namna mbadala ya kuwasaidia watu wanaoacha kazi ili wakati huo waweze kutumia sehemu ya michango yao lakini sio kujitoa.

My Take:
Wabunge vijana tuwe makini kutoa hoja zetu...
 
Manyi

Manyi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
3,255
Likes
12
Points
135
Manyi

Manyi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
3,255 12 135
Itakumbukwa wabunge wetu vijana mmoja CCM na Mwingine CDM. Walipigia kelele sana kama watetezi wa wanyonge wakisema wafanyakazi waruhusiwe fao la kujitoa.

Ukimbukwe pia hakuna kitu kinaitwa fao la kujitoa bali ukweli ni kujitoa/kujifuta kabisa kuwa mwanachama wa mfuko husika.

Kwa kuwa kama kawaida vyombo vyetu vya habari havidadisi mjadala ulikuwa na nguvu kupita maelezo na wabunge hao vijana wakaonekana watetezi wakubwa. ilifikia mahali wakaanza kushindana kwamba ni nani kweli mwanzilishi wa hoja.

Kama ilivyokawaida nakumbuka Zitto Kabwe alipinga hoja hiyo bila kujali angeonekana sio mtetezi wa vijana. Alifanya hivyo akijua hilo jambo likukuwa event/tukio tu ambalo baada ya muda mfupi wengi wangeelewa kwamba maoni hayo yalikuwa ya kuwapeleka wananchi chaka.

Turudi kwenye hoja. Mara baada ya wabunge wenyewe kupitia kamati ya huduma za jamii kuzuri nchi mbalimbali ni wao wenyewe tena, hata sio serikali wameshauri hoja hiyo ipuuzwe bali watafute namna mbadala ya kuwasaidia watu wanaoacha kazi ili wakati huo waweze kutumia sehemu ya michango yao lakini sio kujitoa.

My Take:
Wabunge vijana tuwe makini kutoa hoja zetu...
Hapo kwenye red, fafanua, kwa maana hiyo ukikoma kuwa mwanachama si unachukua na chako kabisa?? Au mwenzangu umeelewa vipi?? Unaweza kuacha uanachama na bado pesa yako wakakaa nayo??

Hapo kwenye Blue, sijui ulikuwa unaama gani, manake katika watu waliopambana sana na fao hili Mnyika alikuwa pia mbele sana, au Zitophobia inakusumbuua mkuu??
 
Silly

Silly

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
534
Likes
41
Points
45
Silly

Silly

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
534 41 45
Hivi hii kitu iliishia wapi, isijekuwa pesa ya watu inachezewa tayari bila ya kujitambua,
Kuna mikakati ipi imewekwa na tayari inafanya kazi kwa sababu waajiri bado ni wale wale na kwa kweli hawajabadilika kusema kwamba ajira zitakuwa more permanent.
Issue ya interest iko vipi maana hata benki au biahara yeyote ile huwezi kuweka hela yako miaka yote hiyo bila interest labda iwe biashara kichaa.
 

Forum statistics

Threads 1,275,227
Members 490,947
Posts 30,536,187