Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wengi wa CHADEMA wameficha CV zao kwenye tovuti ya Bunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmwaisoba, Jun 17, 2012.

  1. m

    mmwaisoba JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 434
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila mbunge wa jamuhuri anatakiwa kuweka cv yake kwenye mtandao wa bunge. Cha kushangaza wabunge wengi wa chadema wamesusa.

    Utafiti umebaini kuwa walioficha wengi cv zao ni mgogoro.

    Wa kwanza ni John Mnyika. Yeye aliwahi kudanganya eti ana one ya point tatu form six lakini kukweli ni kwamba alifeli form six na hana digree.

    Sasa hii ni hatari hailingani na kupayuka kwa Mnyika katika kila jambo kumbe ni ukasuku wa internet na kupewa miongozo na conservative party pamoja na dhlakama wa renamo ambao kwa sasa ni washauri wa karibu wa chadema.

    Wekeni wasifu wenu jamani tuwafahamu msije mkatuuzia vibudu kwenye magunia
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,332
    Likes Received: 690
    Trophy Points: 280
    Hao wenye cv za maana wanafanya mambo gani ya maana kumzidi Mnyika. Punguza kupayuka ufiche upumbavu wako:A S thumbs_down:
     
  3. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,561
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Nipe cv ya John komba na Prof Maji marefu na pia Aden Rage.
     
  4. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nipe cv ya jah people(sanga)
     
  5. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,179
    Likes Received: 1,758
    Trophy Points: 280
    Bora yeye alieficha cv yake kuliko waliotoa cv za uongo. Ni chuo gani dr. mary nagu, dr. william mgimwa, dr. mary wanjelwa, dr. maji marefu walidoctirate na kuitwa madr.
     
  6. B

    Bob G JF Bronze Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Anza kuweka CV yako na ya mkeo kama unadhani wako busy kuomba kazi badala ya kutumikia wananchi, wale waliowachagua hao wabunge wanajua cv zao, Hio kazi ya kufatilia maisha ya watu kwetu hufanya akina mama na huitwa wambea na watu walio kosa akili na kazi.
     
  7. M

    MWANAKASULU Senior Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole kwa uelewa wako mdogo,njoo kwetu kuna mwilembe(mhunzi)wa kunyosha akili zilizopinda kama zako,kudandia usichokijua kuhusu Nyundo(Mnyika) inayofanya kaz. ya ukweli ndani na nje ya bunge.
     
  8. DEO MAFURU

    DEO MAFURU Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We co mzima (Hilo ndo nawezachangia tu)
     
  9. G

    GABE100 Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunashindana kutukanana? Au tunaondoana mashaka? Kama kuondoana mashaka tungempa m2ma posti fact ana vielelezo , tunashindana kuposti thread nyingi? Au tunaposti thread ili kuelimshiana na kuhabarishana? Maana kama ni kuelimishana na kuhabarishana hii thread haina maana b,cause huwezi kusema mnyika kafeli form six alafu jina lake liko kwenye website ya udsm.
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,771
    Likes Received: 1,545
    Trophy Points: 280
    Kwani wanaona shida gani kuzibandika tuziöne?. Kama Mbowe, hajajaza hata shule ya msingi.
     
  11. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimesomea sound system na video production. Nina lifetime experience ya kucheza DISCO!
     
  12. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,489
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mnaacha kufuatilia maendeleo na mustakabali wa nchi mnaibua hoja zinazohusu watu binafsi,kweli tumepumbazwa na tumepumbazika,kama ndo hivi basi sina sifa ya u GT
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,378
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Wewe mwenyewe umejificha na ID feki Kama sisi jiweke wazi wewe mwenyewe halafu ulizie vya wenzako
     
  14. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,959
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    toka lini jiwe likawa na cv? Wengi wao ni mbumbumbu wanategea nguvu ya umma
     
  15. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #15
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapana, msianze kudai CV sijui ya Komba, mara Rage,etc. Topic presenter asked you as to why the CVs of most CDM leadears are hidden. Mnatakiwa mumjibu kwa hoja na sio kufananisha mara CV ya nani na nani. Hao mnaotaka CV zao si muende kwenye site ya Bunge? One ya tatu? Which combination?
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    kwani mbowe ndiyo webmaster wa website ya bunge...
     
  17. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Ulivyosema mnyika alifeli form six mwaga uthibitisho wa matokeo yake, umekataa kuwa hana degree eleza ana hold nini, halafu unaweza kumfananisha mnyika na mbumbumbu gani wa nyinyiem?ole sendeka,lusinde,maji marefu,komba n.k wahahold kitu gani?
     
  18. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #18
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    magufuli
     
  19. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,866
    Likes Received: 1,142
    Trophy Points: 280
    Usiumize kichwa mkuu hawa tumeisha wazoea na propaganda zao.
     
  20. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hili swali kamuulize SPIKA ama KATIBU wa BUNGE.
     
Loading...