Wabunge watafuna Posho hovyo! CCM, CHADEMA wote washiriki mchezo mchafu

jnuswe

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
1,270
1,195
Leo asubuhi niliposikia kipindi cha tuongee magazeti juu ya Wabunge kutafuna posho ovyo wakiwemo na wa upinzani moyo uliumia sana. Nimefuatilia gazeti la Raia Mwema na ndo maana nikaamua kumpongeza huyo bwana mdogo Nassari kwa kweli ni mfano wa kuigwa

Amekiri kweli kuwa alichukua posho kwa ajili ya safari ya kwenda Malaysia lakini ikatokea dharula ya Harambee jimboni kwake akaona ni vyema akajumuika na wananchi waliomchagua badala ya kusafiri.

Kizuri zaidi ni kwamba aliandika ujumbe kumtarifu katibu wa bunge juu ya dharula iliyokuwa imejitokeza na kuomba muongozo wake kuhusiana na fedha hiyo na nakala akapeleka kwa katibu mkuu CHADEMA.

Swali la kujiuliza hapo ni wabunge wangapi wa CCM wanaoweza kufanya hivyo ? nimesikiliza utetezi wa Godfrey Zambi mbunge wa Mbozi kwa kweli haukunishawishi. Yeye anasema alikuwa na ugeni wa Kinana mkoani kwake na baada ya hapo alifiwa na mdogo wake. Ni kweli kuwa asingeweza kuendelea na safari kwa sababu hizo lakini kwa kiongozi makini unapaswa kutoa taarifa kwa wakati juu ya yaliyokusibu kama alivyofanya Nassari na usisubiri mpaka uhojiwe na waandishi wa habari

Nawasilisha
 

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Oct 13, 2013
18,935
2,000
Leo asubuhi niliposikia kipindi cha tuongee magazeti juu ya Wabunge kutafuna posho ovyo wakiwemo na wa upinzani moyo uliumia sana. Nimefuatilia gazeti la Raia Mwema na ndo maana nikaamua kumpongeza huyo bwana mdogo Nassari kwa kweli ni mfano wa kuigwa

Amekiri kweli kuwa alichukua posho kwa ajili ya safari ya kwenda Malaysia lakini ikatokea dharula ya Harambee jimboni kwake akaona ni vyema akajumuika na wananchi waliomchagua badala ya kusafiri.

Kizuri zaidi ni kwamba aliandika ujumbe kumtarifu katibu wa bunge juu ya dharula iliyokuwa imejitokeza na kuomba muongozo wake kuhusiana na fedha hiyo na nakala akapeleka kwa katibu mkuu CHADEMA.

Swali la kujiuliza hapo ni wabunge wangapi wa CCM wanaoweza kufanya hivyo ? nimesikiliza utetezi wa Godfrey Zambi mbunge wa Mbozi kwa kweli haukunishawishi. Yeye anasema alikuwa na ugeni wa Kinana mkoani kwake na baada ya hapo alifiwa na mdogo wake. Ni kweli kuwa asingeweza kuendelea na safari kwa sababu hizo lakini kwa kiongozi makini unapaswa kutoa taarifa kwa wakati juu ya yaliyokusibu kama alivyofanya Nassari na usisubiri mpaka uhojiwe na waandishi wa habari

Nawasilisha

Cha muhimu arudishe fedha za walipa kodi hizi nyingine ni porojo tu.
 

Mungi

JF Gold Member
Sep 23, 2010
16,979
2,000
Cha muhimu arudishe fedha za walipa kodi hizi nyingine ni porojo tu.

Barua aliyoandika kwa katibu wa bunge ilishampa mwongozo, either kurudisha ama kuwasaidia wapiga kura wake. Wewe ni nyang'au ama? waambie wabunge wa ccm warudishe fedha au watolee taarifa walizifanyia nini
 
  • Thanks
Reactions: BAK

Deo Corleone

JF-Expert Member
Jun 29, 2011
15,718
2,000
Mbunge wa arumeru mashariki,joshua nassari amekili kuchukua posho ya safari ya kwenda malaysia lakini hakwenda hiyo safari kwa kua alikua na harambee jimboni. Na amesema yupo tayari kurudisha hizo fedha. Source raia mwema la leo.
 

Victoire

JF-Expert Member
Jul 4, 2008
19,213
2,000
Hao ndo wabunge wa CHADEMA, CHAMA CHA UPINZANI.hAHAHAHA ,wanayoyafanya hakika ni ya kuzidi kumuumiza mTANZANIA.
 

Bocho

JF-Expert Member
Jan 6, 2013
1,489
1,195
Huo nao ni ufisadi kama ufisadi mwingine tu.

Angerudisha immediately baada ya kugundua kuwa hatakwenda kwenye hiyo safari sio mpaka ashtukiwe!
 

nyabhingi

JF-Expert Member
Oct 12, 2010
14,371
2,000
ignorantia juris non excusat(ignorance of law is no excuse)..
ukiwa mtumishi wa umma unatakiwa ujue kuwa hela unayobaki(au kutoitumia kabisa kama ilivyotarajiwa)ni lazima ikatiwe risiti(irudishwe) kama sheria ya fedha inavyotaka.Wabunge especially wa upinzani watakuwa wameni-disappoint sana kama wamechukua hela na hawakusafiri.
 

Ritz

JF-Expert Member
Jan 1, 2011
42,308
2,000
Leo asubuhi niliposikia kipindi cha tuongee magazeti juu ya Wabunge kutafuna posho ovyo wakiwemo na wa upinzani moyo uliumia sana. Nimefuatilia gazeti la Raia Mwema na ndo maana nikaamua kumpongeza huyo bwana mdogo Nassari kwa kweli ni mfano wa kuigwa

Amekiri kweli kuwa alichukua posho kwa ajili ya safari ya kwenda Malaysia lakini ikatokea dharula ya Harambee jimboni kwake akaona ni vyema akajumuika na wananchi waliomchagua badala ya kusafiri.

Kizuri zaidi ni kwamba aliandika ujumbe kumtarifu katibu wa bunge juu ya dharula iliyokuwa imejitokeza na kuomba muongozo wake kuhusiana na fedha hiyo na nakala akapeleka kwa katibu mkuu CHADEMA.

Swali la kujiuliza hapo ni wabunge wangapi wa CCM wanaoweza kufanya hivyo ? nimesikiliza utetezi wa Godfrey Zambi mbunge wa Mbozi kwa kweli haukunishawishi. Yeye anasema alikuwa na ugeni wa Kinana mkoani kwake na baada ya hapo alifiwa na mdogo wake. Ni kweli kuwa asingeweza kuendelea na safari kwa sababu hizo lakini kwa kiongozi makini unapaswa kutoa taarifa kwa wakati juu ya yaliyokusibu kama alivyofanya Nassari na usisubiri mpaka uhojiwe na waandishi wa habari

Nawasilisha
Wakati anachukuwa alikuwa hajui kama anasafiri acheni utoto arudishe pesa za walipa kodi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom