Wabunge watadhalilishwa kwa kipigo mpaka lini?


batazoba

batazoba

Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
58
Likes
1
Points
13
batazoba

batazoba

Member
Joined Apr 3, 2012
58 1 13
Tulishuhudia kipigo kwa wabunge wa upinzani wa jimbo la ilemela Mhe.Highness Kiwia na Mbunge wa ukerewe Mhe.machemli walivyo jeruhiwa mpaka kufikia kulazwa ktk hospitali ya rufaa ya taifa muhimbili.swali la kujiuliza ni kwanini wamekuwa wakipigwa wabunge wa upinzani kiasi ambacho hupata majeraha na kuhatarishiwa maisha yao kama ilivyo tokea jana kwa Mbunge kijana pengine kuliko wote bungeni,mbunge wa arumeru Mhe.Joshua Nassari.hata hivyo ukiangalia ktk chaguzi ndigo za madiwani sehemu nyingi ambapo chama tawala kinapata upinzani mkubwa ndipo vurugu na hata kutarisha maisha ya wananchi kwa kutumika kama vile risasi za moto tunaelekea wapi jamani kwani tusifanye uchaguzi usiokuwa na vitisho wala vurugu ili tupate chaguo la wananchi?mpaka lini wabunge watakuwa wakipigwa tu wakati wapiga kura wao wamesimama tu wakiangalia wawakilishi wao wanadhalikishwa?
 

Forum statistics

Threads 1,274,143
Members 490,601
Posts 30,502,487