Wabunge wahoji: Kwanini Mafisadi Tanzania Hawashughulikiwi?


K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
700
Likes
7
Points
35
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
700 7 35
Wabunge kadhaa, akiwemo Mbunge wa Lindi Mjini (CUF) Mh. Salim Barwany, wameihoji Serikali leo Bungeni ni kwanini haiwashughulikii mafisadi Tanzania wakati wengi wao wanajulikana?

Mh. Barwany alitoa changamoto kuwa anavyojua yeye Serikali inao uwezo wa kufanya hivyo ila anajiuliza ni nini kinachofanya iwe na kigugumizi? Alisema ni kwanini Serikali imegeuka kama vile "mbuzi anayepigiwa gitaa"?

Akawachekesha wabunge wenzake kwamba ukitaka kujua nguvu ya mlevi mwaga pombe yake--akimaanisha ukitaka kujua nguvu ya Serikali-tangaza maandamano ya nchi nzima!!
 
B

BALAKI

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
373
Likes
1
Points
0
B

BALAKI

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
373 1 0
Binafsi nadhani serikali yenyewe haijaona tatizo kwa kuwa yale ambayo tunayaita ufisadi yanaonekana ni utaratibu wa kawaida wa maisha ya watendaji wetu. Hata malalamiko ya wananchi ambayo ni ya msingi sana kama huduma za jamii kama elimu na afya yanapofikishwa huenda yanachukuliwa kana kwamba wananchi siku hizi wanataka starehe kwa kudai "extraordinary social services"
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,622
Likes
2,688
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,622 2,688 280
Serikali ni wananchi,,,,Baruhani hujui????
 
K

KITANGE

Senior Member
Joined
Apr 12, 2013
Messages
138
Likes
0
Points
33
Age
56
K

KITANGE

Senior Member
Joined Apr 12, 2013
138 0 33
Hao mafisadi ndio wauza pembe za Ndovu nani awaseme wakati wameiba kukaa madarakani?
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,373
Likes
93
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,373 93 145
Serikali iliyo madarakani haiwezi kuwashughulikia mafisadi kwani ni mafisadi hao hao walioweka hii serikali madarakani. Baba mwenye madhambi hawezi kupata nguvu za kuwakemea watoto wake wafanyapo dhambi kwani anajua watoto wake wanajua madhambi yake.
 
S

sukankanwa

Member
Joined
Nov 20, 2013
Messages
92
Likes
1
Points
0
Age
42
S

sukankanwa

Member
Joined Nov 20, 2013
92 1 0
Viongozi waliomo serikalini aslimia 90% ni mafisadi,hivyo inakuwa vigumu kuwakamata mafisadi funika kombe mwanahalamu apite.
 
I

IKINGO

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,668
Likes
878
Points
280
I

IKINGO

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,668 878 280
Bila chadema kuongoza hii nchi tusitegemee maendeleo tukingali tuko chini ya uongozi haramu wa CCM.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,177
Likes
3,964
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,177 3,964 280
Aogopi mabwe?
 
magosha

magosha

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
640
Likes
5
Points
35
magosha

magosha

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
640 5 35
kwa serikari ya kifisadi kama hii sitegemei mafisadi kushughulikiwa
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,807
Likes
700
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,807 700 280
KANGI ameshauri pinda na Gasia watimuliwe.je akitimuliwa watu watapinga kama zzk
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,374
Likes
1,633
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,374 1,633 280
Serikali yeyote ya kifisadi inatakaleza sheria zake kibaguzi; kwanza inakuwa na sheria moja lakini inatumika kufuatana na nafasi ya mhusika katika jamii!! Nitatoa mfano wa sheria ya kubaka; kosa hili linajulikana kuwa ni la jinai lakini Juma Kapuya mbunge hata baada ya ushahidi wa kuridhisha lakini bado yuko huru wakati wengine waliotenda kosa kama hilo la kubaka wanatumikia kifungo!!! Serikali ya namna hiyo haina haki hata ya kuwafunga waiba kuku kwani wahalifu wengine inawafumbia macho.!!!
 

Forum statistics

Threads 1,251,869
Members 481,917
Posts 29,788,301