Wabunge waanzishe utaratibu wa kumwondoa Spika Ndugai

nashicha

Member
May 29, 2021
94
150
Kutokana na kulifanya bunge kuwa stamp rubber ya serikali wakati wa Magufuli, naomba wabunge bila uoga waanzishe huo mchakato wa kumumpeach spika Ndugai maana ni amekuwa spika dhaifa tangu kupatikana kwa uhuru wa Tanzania.

Hapa ndipo napowakumbuka wabunge vidume kina Njelu Kasaka, Chrisant Mzindakaya, Sebastian Kinyondo, Mateo Quresi, Patrick Qorro sio hawa wanaosema kila kitu ndioooo.
 

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Jan 5, 2012
52,557
2,000
Hongera kwa kuchangia hiyo hoja. Umechangia hadi umepata "like"
2787179_2769132_IMG_20210510_122414.jpg
 

Swet-R

JF-Expert Member
Jul 20, 2018
4,175
2,000
Pale hakuna bunge,pale kuna kikundi cha ccm kilichopora mamlaka ya wananchi
 

Vessel

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
3,775
2,000
Kutokana na kulifanya bunge kuwa STAMP RUBBER YA SERIKALI WAKATI WA MAGUFULI Naomba wabunge bila UOGA waanzishe huo mchakato wa KumIMPEACH SPIKA NDUGAI MAANA NI AMEKUWA SPIKA DHAIFA TANGU KUPATIKANA KWA UHURU WA TANZANIA HAPA NDIPO NAPOWAKUMBUKA WABUNGE VIDUME KINA NJELU KASAKA CHRISANT MZINDAKAYA SEBASTIAN KINYONDO MATEO QURESI PATRICK QORRO SIO HAWA WANAOSEMA KILA KITU NDIOOOO
Ndiyooo na kishindo kikubwa cha makofi juu ya meza.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom