• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Wabunge wa viti maalum kule CHADEMA hawana hamu ya kuhamia CCM?

J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
27,842
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
27,842 2,000
Sijasikia mbunge yoyote wa viti maalum kutoka CHADEMA au CUF aliyehamia CCM, ndipo sasa najiuliza why?

Yawezekana sijafuatilia vizuri, mwenye pingamizi Tafadhali.

Maendeleo hayana vyama!
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
19,850
Points
2,000
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
19,850 2,000
Watahamia Kwenye Udhia Penyeza Rupia 😄😄😂😁
 
M

mwakijembe

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2017
Messages
1,451
Points
2,000
M

mwakijembe

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2017
1,451 2,000
Fungu limetengwa kwa ajili ya wabunge wa majimbo ikiaminiwa kuwa ccm itapata mvuto. Ni suala tu la mwenyekiti wa ccm kutenga fungu kwa ajili ya kuwanunua na hao.
 
NAWATAFUNA

NAWATAFUNA

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2019
Messages
831
Points
1,000
NAWATAFUNA

NAWATAFUNA

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2019
831 1,000
huko mbeleni demokrasia ikistawi vizuri hawa wabunge wanao hama vyama wakiwa bado ni wabunge washtakiwe hata kama watakua wamekufa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kada maarufu

kada maarufu

Member
Joined
Jun 14, 2017
Messages
79
Points
125
kada maarufu

kada maarufu

Member
Joined Jun 14, 2017
79 125
Sijasikia mbunge yoyote wa viti maalum kutoka CHADEMA au CUF aliyehamia CCM, ndipo sasa najiuliza why?

Yawezekana sijafuatilia vizuri, mwenye pingamizi Tafadhali.

Maendeleo hayana vyama!
Kwa viti maalum mchakato wa ccm ni mgumu sana kulingamisha na ule wa cdm au cuf, wanajua wakipoteza upande hup, ccm hawatavuka viunzi, ni wamesoma alama za nyakati

Sent using Jamii Forums mobile app
 
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
4,427
Points
2,000
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
4,427 2,000
Mtoa mada Msalimie sana Husba Mwilima. Huyu Mbunge ni wa chama chetu ambaye huwa ananogesha matukio mbalimbali. Anatufaa
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
27,842
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
27,842 2,000
Mtoa mada Msalimie sana Husba Mwilima. Huyu Mbunge ni wa chama chetu ambaye huwa ananogesha matukio mbalimbali. Anatufaa
Kafulila anaenda kumpumzisha!
 

Forum statistics

Threads 1,403,652
Members 531,323
Posts 34,430,373
Top