Wabunge wa upinzani wamuunge mkono mama anne kilango, kinana tume umia watanzania!

  • Thread starter George Maige Nhigula Jr.
  • Start date

George Maige Nhigula Jr.

George Maige Nhigula Jr.

Verified User
Joined
Mar 14, 2008
Messages
470
Likes
3
Points
35
George Maige Nhigula Jr.

George Maige Nhigula Jr.

Verified User
Joined Mar 14, 2008
470 3 35
Ndugu Wana JF,

Nadhani ni jambo la busara wabunge wetu wote wa kambi ya upinzani ambao ni zaidi ya 50 waungane pamoja ili tuweze kupata speaker ambaye ataweza kuliongoza bunge kwa kujali maslahi ya taifa bila uoga na kwa ujasiri mkubwa, kwa mtazamo wangu mama Anne Kilango ni kamanda mzuri kumuunga mkono, na kutakuwa na wabunge wa CCM watakaemuunga mkono ambao wanapenda uadilifu, lakini tukifanya mchezo Kinana anaweza kuwa speaker na hilo litakuwa pigo kubwa sana kwa wapenda mabadiliko kote Tanzania, ndani ya ccm na ndani ya vyama vya upinzani.

Hivyo wapenda mabadiliko wote inabidi wajipange vizuri ili kuhakikisha tunapata speaker attakaeliwezesha bunge kupeleka agenda za mabadiliko na uwajibikaji serikarini.

Napenda kuwakilisha hoja.
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
Who is Kinana? kinana kinana wacha preasure zako bwana hapati kura hata moja,,, na huyo kinana na mpango wake wa kuiburuza nchi hii we mwache tu,, Wananchi tumefunguka vya kutosha sana hawi Speaker hata kidogo,,
 
Ibra Mo

Ibra Mo

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
795
Likes
13
Points
35
Ibra Mo

Ibra Mo

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
795 13 35
Nadhani wewe hujaelewa hi game inachezwa vipi,Wabunge wa upinzani unawahusisha vipi kwani wanaingia kwenye vikao vya ccm,ccm watateua mtu wao kwenye vikao vyao ndo aje agombee uspika.
 
T

TanzActive

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
350
Likes
0
Points
33
T

TanzActive

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
350 0 33
who is kinana? Kinana kinana wacha preasure zako bwana hapati kura hata moja,,, na huyo kinana na mpango wake wa kuiburuza nchi hii we mwache tu,, wananchi tumefunguka vya kutosha sana hawi speaker hata kidogo,,
hata mimi simpendi lakini sasa all the powers are with ccm ,wana majority

wanachi tulitakiwa tukomae kuingiza wabunge wengi wa upinzani
 
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2009
Messages
490
Likes
14
Points
35
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2009
490 14 35
Kinana akiwa spika litakuwa ni pigo kwa CCM yenyewe, kwa vile viatu vya Samweli Sita hataweza kuvivaa, hata kidogo. Kitakachofuata ni kurushiana mateke na mingumi ndani ya Bunge!!. CCM haiwezi kufanya hivyo. Kinana analiogopa Bunge kama nini? Umemwona lini anang'ang'ana na uteuzi wa Ubunge??? Hata yeye Kinana anafahamu fika kwamba hawezi hiyo post!!. Ninyi tu, ndo mnataka kumlazimisha awe spika!

Hatakubali ng'o!!!!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
887
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 887 280
Nadhani wewe hujaelewa hi game inachezwa vipi,Wabunge wa upinzani unawahusisha vipi kwani wanaingia kwenye vikao vya ccm,ccm watateua mtu wao kwenye vikao vyao ndo aje agombee uspika.
Hata kama kwani hujui kansa iliyopo ccm? ufa uliopo hauwezi kuzibika kamwe hata wafanye nini, labda mafisadi wajiondoe huko. Kumbuka kuwa kuna wazalendo wa kweli na hilo genge lingine linaloongozwa na mwenyeki wao.
 
George Maige Nhigula Jr.

George Maige Nhigula Jr.

Verified User
Joined
Mar 14, 2008
Messages
470
Likes
3
Points
35
George Maige Nhigula Jr.

George Maige Nhigula Jr.

Verified User
Joined Mar 14, 2008
470 3 35
Nadhani wewe hujaelewa hi game inachezwa vipi,Wabunge wa upinzani unawahusisha vipi kwani wanaingia kwenye vikao vya ccm,ccm watateua mtu wao kwenye vikao vyao ndo aje agombee uspika.
Kama CCM watampitisha kinana na akashinda basi tutegemee mvurugano mkubwa ndani ya ccm hapo bungeni
 
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
538
Likes
1
Points
33
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
538 1 33
"ukistaaju ya Musa utashanga ya filauni"
nyie tulieni tu muone watakavyo chakachua spika wao

hapo ndo mtajua chama chakupindua ni noma!!
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,450
Likes
1,305
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,450 1,305 280
Wamchague huyo huyo domo-kaya Kinana ili asaidie kuwatia hasira Watanzania kwa ajili ya 2015
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,741
Likes
958
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,741 958 280
Mwanasheria mkuu wa zamani Andrew Chenge yeye mnamweka kundi gani?
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Yani hapo watakavyochakachuana wenyewe kwa wenyewe mpaka mtafurahi,kama paka vile kuvitafuna vitoto vyake.Nyerere alishasema hayo ukila nyama ya mtu huachi kamwe!Tena si mnakumbuka kwenye maoni walivyochakachuana?kuchakachua kupo kwenye damu yao.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
15
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 15 135
I do not support Neither kinana na KIrango
Neither of these can fit for this post

Motto wao ni Sitta
 
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
538
Likes
1
Points
33
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
538 1 33
umesha ambiwa hicho chama cha mapinduzi unategemea nini!!!????
mpaka wauwaji sasa wanataka kuwa maspika haya sasa!!!
 
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
538
Likes
1
Points
33
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
538 1 33
lakini sita alikuwa anafaa sana mafisadi wanaujia moto wake!!!
ila kwa mwendo aliokwenda nao hawata mrudisha tena hawamtaki anawachachafia sana!!
 
George Maige Nhigula Jr.

George Maige Nhigula Jr.

Verified User
Joined
Mar 14, 2008
Messages
470
Likes
3
Points
35
George Maige Nhigula Jr.

George Maige Nhigula Jr.

Verified User
Joined Mar 14, 2008
470 3 35
I do not support Neither kinana na KIrango
Neither of these can fit for this post

Motto wao ni Sitta
Sheka Ernesto, Samwel Sitta ni mnafki bora mama Anne Kilango ana msimamo, basi Dr Harrison Mwakyembe achukue form lakini najua hawezi kumpinga samwel Sitta, mi najua CCM watamtosa Sitta kwa sababu kinana yupo group ya kina makamba na hawamfagilii Sitta
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
336
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 336 180
hapo hali ni ngumu sana!
1.Sitta hawezi rudishwa kwa hofu ya perfomance yake ya last time, actually ccm wanajuta kumweka pale, maaana through yeye tumejuzwa meengi sana.
2.Kilango pia hawawezi kumkubali, maana kumweka huyu ni sawa na kumweka Mzee waTingatinga!,..ambaye wamemweka kushoto mwa siasa za Bongo...Lakini pia mama huyu kuna shaka sana na uwezo wake kupambana na hoja kali za kisiasa, na kujibu kwa busara maswali magumu ya kiuamuzi.
3.Wamweke vIJISENTI ILI TUUE SOO KIRAHISI 2015...
 
MpigaFilimbi

MpigaFilimbi

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2008
Messages
1,171
Likes
4
Points
133
MpigaFilimbi

MpigaFilimbi

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2008
1,171 4 133
...itakuwa vyema sana kama wakimpitisha Chenge kudisplay upumbavu wao kwa kiwango cha juu! CCM haiwazi lolote kuhusu merit na ufanisi anaotakiwa kuwa nao mtu, bali wao wanawaza nani atalinda maslahi yao, ndio maana wameingiza bungeni kila aina ya uchafu, na haitashangaza wakampitisha hata huyo vijisenti au kinana kuwa spika!
 
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
852
Likes
88
Points
45
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
852 88 45
umesha ambiwa hicho chama cha mapinduzi unategemea nini!!!????
mpaka wauwaji sasa wanataka kuwa maspika haya sasa!!!
Kwani si alishashinda ile kesi yake au?
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,411
Likes
730
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,411 730 280
Kinana akiwa spika basi magaidi wa kisomali watajaa Tanzania na Tembo wetu wote watamalizika huko mbugani!!
 

Forum statistics

Threads 1,205,596
Members 457,999
Posts 28,199,221