Wabunge wa Upinzani kutoka bungeni ni Utovu wa nidhamu - Kibonde (Clouds FM) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa Upinzani kutoka bungeni ni Utovu wa nidhamu - Kibonde (Clouds FM)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ni Mimi Msiogope, Jul 19, 2012.

  1. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimemsikia Kibonde akiwa kwenye kipindi Clouds FM akiponda uamuzi wa Wabunge wa upinzani kutoka bungeni jana baada ya Spika Anne Semamba Makinda kupuuza hoja ya Mhe.Mbunge wa Wawi.

    Natafuta kundi la kumuweka huyu Jamaa bado sijapata!..
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,227
    Likes Received: 4,115
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli Kibonde atakuja kuiponza ile radio ya Kusaga...siku moja ikaingia beef na baadhi ya wana jamii au wanachama fulani sababu ya mdomo wake wa kuropoka!
     
  3. P

    Pwito Senior Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Teh teh te teh kwahiyo hana tofauti na mgonjwa wa akili zinazoruka na kurudi. Jamaa zee linajifanya Sharo, . Ngoja nitafute picha yake labda mkiiona mtamuhurumia na meno yake hamsini mdomoni
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 145
    wakuu kama mnaweza mpotezeeni tu huyo mgonjwa... mnakua kama yeye mnavyomleta hapa kila wakati
     
  5. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,181
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mimi pia nimemsikia.
    huyu jamaa habadiliki pamoja na watu kumkosoa kutokana na mambo anayoyazungumza!
     
  6. H

    Haika JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,310
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    acha cheap arguments!!
    unajidhalilisha

    Post yako imenichefua sana japo si mshabiki wa Kibonde.
    Inakuwaje mtu mzima unadare KUANDIKA kitu kama hichi!!
    unadhalilisha jukwaa na wew mwenyewe,

    Yani nimeishiwa maneno yanayofaa kupost humu, ila kwa kifupi ujue mwili unanisisimka kwa shock ya ilixhoandika hapo.
    You must be about 15 yrd, hujui dunia, subiri ikufunze
     
  7. M

    Mimi. JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60

    Anajipendekeza kwa mkulu akidhani atakumbukwa ukuu wa wilaya wakati wameshachaguliwa
     
  8. m

    majebere JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,373
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Nyie mlitaka awasifie ndio aonekane anafaa? Acheni hizo bana. Kwanini asifie upumbavu?
     
  9. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,586
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu aliwahi kuleta hapa historia yake na jinsi alivyoweza kupata kazi. kwa kweli mi nawashangaa mnao mshangaa mtu huyu.
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kibonde achunge mdomo wake sana anaweza kumuharibia biashara Joe Kusaga. Mke wa Kusaga ni mzanzibari na anaweza kuwa ndugu, rafiki, jirani au mtoto wa rafiki yake kwenye huo mkasa. Sasa, haiwezakani redio ambayo ina uhusiano na mzanzibari itumuki kuwakishifu wanzanzibari hasa wakati huu wa msiba!
     
  11. m

    mwitu JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 858
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kibonde ni mpumbavu
     
  12. sembo

    sembo JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,262
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280
    Haka kajamaa si kazima, si kimwili tu, hata kiakili pia.
     
  13. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu Kibonde aka K ni *****.
     
  14. D

    DR. RICHARD Senior Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watu wengine utaumiza kichwa bureee! sijui anataka cheo, mboka hakuteuliwa kuwa mkuu wa wilaya atabaki kupiga domo tu na elimu ya kuungaunga
     
  15. makusanya

    makusanya JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 544
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Since mdomo aulipiwi VAT mwacheaongee mpka achoke ndivyo alivyo ndiyo maana kafika hapo alipo
     
  16. S

    Sindanoa Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani, kibonde nae ni GAMBA cloud fm, pia uwezo wake wa kutafakari mambo ni mdogo sana. Pia kunafununu anahitaji ukuu wa wilaya, kwani siana kadi ya nyinyiem?
     
  17. King2

    King2 JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Arv hizoooooo!!
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Kwani ni lazima acomment kwenye kila jambo? Mi nadhani familia yake ndio wanaomwacha apotee maana hawamshauri.
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    Mimi nafikri wewe ndiyo tukutafutia kundi la kukuweka kama unaweza kupoteza muda wako kumsikiliza kibonde na kuleta uhalo wake hapa jukwaani...
     
  20. K

    KI2CO Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dozi gani tujue?
     
Loading...