wabunge wa uganda wachachama kuhusu kifo cha Cerinah Nebanda

Kishalu

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
1,174
2,000
Wabunge leo walifikisha saini 140 kati ya 125 ambazo zilitakiwa ili swala la kuuwawa kwa mbunge mwenzao liweze kujadiliwa na bunge maana wamekuwa na wasiwasi na matamshi ya police pamoja na ya Rais Mseveni kuhusu kifo hicho kwa kuwa Cerinah Nebanda ni machachari kwa kuikosoa serikali bungeni sasa wengine wanaogopa kuuawa kama yeye

Jamani tutafika lini kuacha kuuwa watu wasio na hatia kwa sababu ya siasa tu?? imagine mbunge huyu ni mdogo lakini kuikosoa serikali tu kifo tayari

Aliuawa nyumbani kwake 14/12/2012 na police wanasema alikufa kwa sababu ya kutumia madawa ya kulevya na pombe nyingi na ni mdogo mno maana ana miaka 24 tu


source:Nebanda
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom