Wabunge wa nchi ya Zanzibar nchini Bara???


mpenda

mpenda

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
250
Likes
10
Points
35
mpenda

mpenda

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
250 10 35
wana JF, naomba maoni yenu juu ya huu muungano. zanzibar wamejitangaza ni nchi, kama ni hivyo vipi wabunge kutoka nchi nyingine waje kuwakilisha tena kwenye bunge letu la bara mantiki yake ni nini?? mbona hakuna wabunge kutoka nchi ya bara kwenye bunge la znz au serikali ya smz?? faida ya muungano ni nini hasa kwa bara na muungano??
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
wana JF, naomba maoni yenu juu ya huu muungano. zanzibar wamejitangaza ni nchi, kama ni hivyo vipi wabunge kutoka nchi nyingine waje kuwakilisha tena kwenye bunge letu la bara mantiki yake ni nini?? mbona hakuna wabunge kutoka nchi ya bara kwenye bunge la znz au serikali ya smz?? faida ya muungano ni nini hasa kwa bara na muungano??
kuna siri nyuma ya pazia...ila chamsingi ambacho tuna kihofia kama muungano hautakuwepo ni Usalama wa Tanganyika utakuwa mdogo sana
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
wana JF, naomba maoni yenu juu ya huu muungano. zanzibar wamejitangaza ni nchi, kama ni hivyo vipi wabunge kutoka nchi nyingine waje kuwakilisha tena kwenye bunge letu la bara mantiki yake ni nini?? mbona hakuna wabunge kutoka nchi ya bara kwenye bunge la znz au serikali ya smz?? faida ya muungano ni nini hasa kwa bara na muungano??

Hivi ni wangapi vile wanatoka zenji?
 
M

Mtabe

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
675
Likes
4
Points
0
M

Mtabe

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
675 4 0
Wazenji wanajipatia madem wa kibongo kiulaini si unajua hawa wabongo walivyojazia?
 
Lasikoki

Lasikoki

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2010
Messages
642
Likes
4
Points
0
Lasikoki

Lasikoki

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2010
642 4 0
usalama wa tanganyika utaathiriwa vipi na kuvunjika kwa muungano? The era of cold war is over
 
takashi

takashi

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
909
Likes
1
Points
35
takashi

takashi

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
909 1 35
wana JF, naomba maoni yenu juu ya huu muungano. zanzibar wamejitangaza ni nchi, kama ni hivyo vipi wabunge kutoka nchi nyingine waje kuwakilisha tena kwenye bunge letu la bara mantiki yake ni nini?? mbona hakuna wabunge kutoka nchi ya bara kwenye bunge la znz au serikali ya smz?? faida ya muungano ni nini hasa kwa bara na muungano??
hakuna nchi ya Bara...kuna jamuhuri ya Muungano wa Tanzania... Suali la kuuliza kwanini Tanganyika haipo wakati Zanzibar ipo baada ya Muungano?
 
Swahilian

Swahilian

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2009
Messages
585
Likes
11
Points
35
Swahilian

Swahilian

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2009
585 11 35
hakuna nchi ya Bara...kuna jamuhuri ya Muungano wa Tanzania... Suali la kuuliza kwanini Tanganyika haipo wakati Zanzibar ipo baada ya Muungano?
hilo ndilo jambo la msingi mnoo! Maana naona kama fulani ana haki ya kujiita nchi, anayo bendera yake, wananchi wake wana vitambulisho na nyimbo yake lakini sie wa Jamhuri ya Muungano tunaojidai kusahau Utanganyika wetu tu kimya tuu.! Wabunge kama wawakilishi wetu lazima waweke msimamo juu ya hilo.. Unajua kuna vitu vinachekeshaa...
 

Forum statistics

Threads 1,237,425
Members 475,533
Posts 29,288,119