Wabunge wa mkoa wa rukwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa mkoa wa rukwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Autorun, Aug 20, 2009.

  1. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2009
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 555
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hivi jamani hawa wabunge wa mkoa wa Rukwa wamechangia nini katka maendeleo ya mkoa wao na je kuna umuhimu wa wao kuendelea kugombea ubunge na kuzeekea bungeni?
     
  2. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,482
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mzindakaya amekuwa mbunge miaka nenda miaka rudi na hakuna cha maana alichofanya zaidi ya ufisadi. Ni wakati muafaka kuwaondoa madarakani watu kama hawa na kuwa na damu changa zenye uchu wa kuleta maendeleo mkoani Rukwa.

    Watu wa Kwera mpigeni chini mzindakaya 2010.
     
  3. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,866
    Likes Received: 2,077
    Trophy Points: 280
    Alipigwa chini mwaka 2005 usanii ukafanyika! Kwela ilikuwa tayari imenyakuliwa na NCCR Mageuzi.
     
Loading...