Wabunge wa kigoma zitto kabwe na david kafulila


A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
Ukisoma historia utaona vijana hawa mh zitto na mh kafulila kimsingi wanapenda kusimamia mambo bila kuwa na hofu wala woga bila kujali nini kitakachotekea either watu watafurahi au watachukia ilimradi hicho wanachikiamini kina maslahi ya taifa. Ni vyema tanzania tukawa na wabunge wenye misimamo kama wabunge hawa wa kigoma.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Ukisoma historia utaona vijana hawa mh zitto na mh kafulila kimsingi wanapenda kusimamia mambo bila kuwa na hofu wala woga bila kujali nini kitakachotekea either watu watafurahi au watachukia ilimradi hicho wanachikiamini kina maslahi ya taifa. Ni vyema tanzania tukawa na wabunge wenye misimamo kama wabunge hawa wa kigoma.
Teh teh teh!tribalism!
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
Nawakubali
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,268
Likes
1,387
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,268 1,387 280
Mkuu unadhan hapa ni FB yan unapost tu hata kama utumbo?

Taifa lina mambo mengi ya kujadili mfano Rasimu ya katiba, Angukp la elimu, Gas ya mtwara, Muungano etc alafu we unatuletea mapumba yako hapa na kupeana sifa za kijinga kama walevi.
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
mkuu unadhan hapa ni fb yan unapost tu hata kama utumbo?

Taifa lina mambo mengi ya kujadili mfano rasimu ya katiba, angukp la elimu, gas ya mtwara, muungano etc alafu we unatuletea mapumba yako hapa na kupeana sifa za kijinga kama walevi.
hivi hujui jf,twiter na fb ni mitandao ya kijamii we mburula vp
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
ok tumekusikia tutaunda tume kuchunguza kama kweli huna jinsia mbili make ujielewi OVER!
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
ok tumekusikia tutaunda tume kuchunguza kama kweli huna jinsia mbili make ujielewi OVER!
aya ni matusi ya wazi
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
Umetimiza kazi yako kalale sasa.
 
K

KATATA

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
475
Likes
191
Points
60
K

KATATA

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
475 191 60
Mkuu unadhan hapa ni FB yan unapost tu hata kama utumbo?

Taifa lina mambo mengi ya kujadili mfano Rasimu ya katiba, Angukp la elimu, Gas ya mtwara, Muungano etc alafu we unatuletea mapumba yako hapa na kupeana sifa za kijinga kama walevi.
Amekuelewa bila shaka.
 
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
9,289
Likes
1,753
Points
280
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined Oct 19, 2010
9,289 1,753 280
hivi hujui jf,twiter na fb ni mitandao ya kijamii we mburula vp
Ndio ungepeleka Post hizo za kimburula
Hao si waHA nani asiyejua kuwa kigoma kunatoka kabila gani na ubishi kwao ni nyumbani kubishana hadi asubuhi
Hivi kwanza Kabouru yupa wapi? maana mnadhani kila mtu akisimamam na kubisha hata km ni waziri basi ni makofi na kweye magazeti hata jambo sio la maana , chukulia Wabunge wa Mkoa wa Kilimanjaro sio lazima wabishe ili maendeleao yaonekane,
Braza K, nyie gangamaleni Daraje lipite na barabara muende dar
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
ndio ungepeleka post hizo za kimburula
hao si waha nani asiyejua kuwa kigoma kunatoka kabila gani na ubishi kwao ni nyumbani kubishana hadi asubuhi
hivi kwanza kabouru yupa wapi? Maana mnadhani kila mtu akisimamam na kubisha hata km ni waziri basi ni makofi na kweye magazeti hata jambo sio la maana , chukulia wabunge wa mkoa wa kilimanjaro sio lazima wabishe ili maendeleao yaonekane,
braza k, nyie gangamaleni daraje lipite na barabara muende dar
acha ukabila ndugu
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
Nyie vp mshabugia viroba na hizo bangi, mnatukana tuu. Vumbapu.
 
P

Pilitoni

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
1,002
Likes
113
Points
160
P

Pilitoni

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
1,002 113 160
Ndio ungepeleka Post hizo za kimburula
Hao si waHA nani asiyejua kuwa kigoma kunatoka kabila gani na ubishi kwao ni nyumbani kubishana hadi asubuhi
Hivi kwanza Kabouru yupa wapi? maana mnadhani kila mtu akisimamam na kubisha hata km ni waziri basi ni makofi na kweye magazeti hata jambo sio la maana , chukulia Wabunge wa Mkoa wa Kilimanjaro sio lazima wabishe ili maendeleao yaonekane,
Braza K, nyie gangamaleni Daraje lipite na barabara muende dar
tz hii watu wamechanganyikana sana,kafulila siyo mha,ni mnyamwezi.Baba yake alikuwa mwalimu huko kasulu na wanaishi huko mpaka sasa
 
Kaka mwisho

Kaka mwisho

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2011
Messages
306
Likes
20
Points
35
Kaka mwisho

Kaka mwisho

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2011
306 20 35
Mkuu unadhan hapa ni FB yan unapost tu hata kama utumbo?

Taifa lina mambo mengi ya kujadili mfano Rasimu ya katiba, Angukp la elimu, Gas ya mtwara, Muungano etc alafu we unatuletea mapumba yako hapa na kupeana sifa za kijinga kama walevi.
mbulula kama wewe mpe wengi sana. Umetumwa?
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Single ya ukabila haina nafasi

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
F

Frank Shedrack

Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
49
Likes
19
Points
15
F

Frank Shedrack

Member
Joined Aug 29, 2012
49 19 15
Ndio ungepeleka Post hizo za kimburula
Hao si waHA nani asiyejua kuwa kigoma kunatoka kabila gani na ubishi kwao ni nyumbani kubishana hadi asubuhi
Hivi kwanza Kabouru yupa wapi? maana mnadhani kila mtu akisimamam na kubisha hata km ni waziri basi ni makofi na kweye magazeti hata jambo sio la maana , chukulia Wabunge wa Mkoa wa Kilimanjaro sio lazima wabishe ili maendeleao yaonekane,
Braza K, nyie gangamaleni Daraje lipite na barabara muende dar
nildhani unaupinga ukabila kumbe na ww ni walewale. bora ungekaa kimya
 
I

Iwachu

Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
45
Likes
0
Points
0
I

Iwachu

Member
Joined Jan 22, 2013
45 0 0
mh.mnyamwezi.mbona kama vile ni mbembe.wanaomjua vizuri watujuze.kafulila jina la kiha kabisa.siwezi kubisha lakini nahofia ukweli wake.
 

Forum statistics

Threads 1,273,086
Members 490,268
Posts 30,470,815