Wabunge wa Kenya tofauti na Tanzania kikazi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa Kenya tofauti na Tanzania kikazi

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by RICHEST, Jun 23, 2011.

  1. RICHEST

    RICHEST Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bunge la kenya limekuwa kali kusimamia maslahi ya wakenya hadi katiba mpya kupatikana.Pia wamesimamia bajeti kikamilifu kiasi kuwa bajeti ya Kenya inategemea mapato yao wenyewe ya ndani bajeti yao si tegemezi kama ya kwetu.

    Hivyo wanastahili pongezi kwa kujali maslahi ya wakenya na usimamizi mzuri wa mapato na matumizi na kuifanya bajeti isiwe tegemezi.
    Hivyo wanahaki kulipwa.

    Hawa wabunge wa Tanzania naomba si tu wafutiwe posho naomba hata mishahara yao ipunguzwe walipwe kima cha chini.
    Naomba kutoa hoja.
     
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,676
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unaonaje ukiwaomba MoDs wabadili title ya thread yako maana nimekuja kwa speed kali then nika-faint baada ya kusoma post yako
     
  3. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,987
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Tuache kujilinganisha na Kenya ni wala rushwa kama Tanzania tu. Hii ni Pugu na Puguazi!!!
     
  4. n

    nomasana JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 777
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
    agreed! they are corrupt money grabbing thieves hiding under the tittle of MP. I HATE KENYAN MPs!!!!! they do nothing talk alot and screw up kenyans.
     
  5. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pamoja na rushwa kukithiri Kenya kama ilivyo Tanzania, ni lazima tukiri jambo moja; wakenya hawajawahi kutumiwa na wageni kwa malipo kidogo kwaajili ya kuachia karibu na bure, rasilimali muimu za nchi yao kama inavyofanyika hapa kwetu. Ndiyo maana kama tutaendelea hivi. katika miaka michache ijayo watanzania walio wengi watafanyishwa umanamba na hao hao wakenya.
     
  6. Geza Ulole

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 9,643
    Likes Received: 2,502
    Trophy Points: 280
    so u r suggesting ours to emulate Kenyan MPs and stop paying tax sio?
     
  7. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,553
    Likes Received: 1,161
    Trophy Points: 280
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #8
    Jun 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Hoja yako mie binafsi imenichanganya kabisa..mishahara ya wabunge wa Kenya waijua weye?
     
Loading...