Wabunge wa Dar es Salaam; Je muna jawabu la usafiri Dar es Salaam? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa Dar es Salaam; Je muna jawabu la usafiri Dar es Salaam?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kasheshe, Jun 2, 2012.

  1. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,623
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kama mnajawabu semini hapa... kama hamna please PM me and I have long last solution for it.
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,836
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Toa hilo jawabu hapa tulichangie au ndio unataka uombe rushwa hizo ndio tabia za magamba ambazo CDM hazina nafasi
     
Loading...