Wabunge wa chadema wametuonyesha njia sahihi

Arsene Dom

Member
Nov 21, 2010
10
0
ningependa kuwapongeza wabunge wa CHADEMA kwa uzalendo walioonyesha katika kutetea haki na usawa katika nchi hii . najua kutakuwa na maneno mengi ya kuwakatisha tamaa but keep on doing right things at the right time. i give special credits to mr MBOWE for his successful actions what to do now is to ignore fools like zitto kabbwe he might be a puppet
kilichobaki sasa tudai katiba mpya
najua watanzania tuna tabia ya uoga lakini CHADEMA wametuonyesha njia iliyo njema watanzania
tumechoka kutawaliwa tunataka kuongozwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom